Tập Lái
16/8/14
5
6
3
33
Em có 350tr bây giờ cần vay thêm 300tr đến 400tr để mua Innova 2012 trở lên chạy dịch vụ . Nhưng đang phân vân là nên vay ngân hàng mua xe cũ ( Techcombank ), hay là mua xe mới thế chấp giấy tờ, và Cầm Sổ Hồng .Cái nào % ít hơn vậy các bác.tính chi tiết dùm em với để em tham khảo. Thời gian vay 3 năm , bác nào làm ngân hàng hay địa lí Toyota báo giá chi tiết cho em ạ
Mail cho em [email protected]
Thanks AE đọc tin

Em có 350tr bây giờ cần vay thêm 300tr đến 400tr để mua Innova 2012 trở lên chạy dịch vụ . Nhưng đang phân vân là nên vay ngân hàng mua xe cũ ( Techcombank ), hay là mua xe mới thế chấp giấy tờ, và Cầm Sổ Hồng .Cái nào % ít hơn vậy các bác.tính chi tiết dùm em với để em tham khảo. Thời gian vay 3 năm , bác nào làm ngân hàng hay địa lí Toyota báo giá chi tiết cho em ạ
Mail cho em [email protected]
Thanks AE đọc tin
em vừa pm cho bác, có gì lh thằng e của e nhé

Hạng B2
15/1/14
104
46
28
Thu nhập hàng tháng? Chi phí hàng tháng? Bác cho thông tin chi tiết mới có người giúp dc.

• Like
Reactions: ladystore55
Tập Lái
16/8/14
5
6
3
33
Thu nhập hàng tháng? Chi phí hàng tháng? Bác cho thông tin chi tiết mới có người giúp dc.
dạ,em buôn bán thu nhập củng thất thường ,tầm 15 đến 20tr,ở cùng Ba Mẹ nên không tốn chi phí gì cả,em vẫn còn nhỏ các bác ạ.Mong được đàn anh tư vấn tận tình

• Like
Reactions: vientnt
Tập Lái
16/8/14
5
6
3
33
vay mua xe cũ hợp lý hơn, tiết kiệm được kha khá khoản tiền trước bạ và độ trượt giá xe, vay được 70% giá trị xe, vừa đủ với ngân sách của bác
Innova E 2012 khoảng 680tr

Dạ,cám ơn góp ý của a

Hạng B2
15/1/14
104
46
28
Nuôi xe hơi tốn kém nên nếu bác có nhu cầu thật sự hãy mua. Ít đi thì phí còn đi nhiều thì tốn xăng. Thu nhập của bác có thể mua xe được nhưng trả nợ hơi lâu chút. Bác vay 400 tr tg 5 năm với ls khoảng 10%/năm thì ok.

• Like
Reactions: ladystore55
Tập Lái
16/8/14
5
6
3
33
Nuôi xe hơi tốn kém nên nếu bác có nhu cầu thật sự hãy mua. Ít đi thì phí còn đi nhiều thì tốn xăng. Thu nhập của bác có thể mua xe được nhưng trả nợ hơi lâu chút. Bác vay 400 tr tg 5 năm với ls khoảng 10%/năm thì ok.
dạ, em đã xác định mua về cho thuê chạy cho mấy công ty dịch vụ ạ, ráng cày cuốc 2 3 năm sau này dư được chiếc xe củng cố đời con ạ

• Like
Reactions: TTTT