Hạng C
Không nên đâu Bác. Startop đúng nghĩa không dưới 10.000 $.
Cái Startop này thật ra chỉ là công tắc, gắn vào thêm món để lo.
Đắt xắt ra miếng !!!
Xe em chỉ khoảng 1000$ theo đánh giá của mấy đứa em ở nước ngoài. Gắn startop giá đó thật khôi hài.
Thôi thì chờ sau này có ai tặng cho cái nút xịn startop hỏng gắn cho đẹp.

Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
Đắt xắt ra miếng !!!
Xe em chỉ khoảng 1000$ theo đánh giá của mấy đứa em ở nước ngoài. Gắn startop giá đó thật khôi hài.
Bác Truong195 khéo lo, SS xịn làm gì, gắn hàng tung của được rồi, em sài có thấy gì đâu, xe bác có gắn lock điện thì thay bằng SS như nhau thôi, chỉ khác là có thêm nút SS .

Hạng D
8/5/16
1.254
841
113
Bác có lấy thì em cho chứ em không có ý định bán.
Em còn nhiều thứ khác trước đây mê nên sưu tầm và để trưng bày chơi - nhất là điện thoai cổ gần 200 cái . Anh em nào quen có thich thì có gì hay hay giao lưu chơi. Tiền bạc cũng không có thiếu thốn nên không nghĩ đến việc bán.
Vợ em cũng vất vả vì cái tính này của em mà không làm gì được, chỉ hy vọng là sau khi em chết đi thì mới ra tay thu dọn sơn hà . . . Mà dễ gì bác ơi, có khi bà ta đi trước em đó chứ.
Bác có đi ngang qua cứ ghé em chơi. Cứ đến gần ngã ba vòng xoay Ba Hòn chưa lên cầu, ngay bên phải , căn nhà rộng bằng hai các nhà khác và .... chiếc xe hiên ngang đậu chiếm lấy nửa căn nhà. .. Khi có nó ở nhà là có em . . .
Nhà em gần nhà bác. Nhưng lâu lâu em mới về :)

• Like
Reactions: viet xuan
Hạng C
Bác Truong195 khéo lo, SS xịn làm gì, gắn hàng tung của được rồi, em sài có thấy gì đâu, xe bác có gắn lock điện thì thay bằng SS như nhau thôi, chỉ khác là có thêm nút SS .
Bác Trường có nhiều kinh nghiệm "xương máu" về kỹ thuật cũng như phụ tùng rồi nên mới khuyến cáo như vậy. Em nghĩ không thể không lưu ý .

Hạng B2
19/6/18
406
1.354
93
44
Đắt xắt ra miếng !!!
Mình mua gấp 3 trả hẳn 3000$ bác bán hem hehe