Hạng B1
12/2/15
56
13
8
47
Các bác vui lòng cho hỏi, mình thấy độ vậy, tháo bung hết cái vô lăng ra, rồi lắp lại, nó có ảnh hưởng đến cái air bag ko vậy ?

Hạng C
3/5/07
881
135
43
33
Xin phép cho em đào thớt này lên. Em muốn độ như bác chủ cho em giá và địa chỉ. Không bik là mua chỉnh âm thanh như vậy ở đâu. Em cũng ở HCM.

Hạng B1
12/2/15
56
13
8
47
tùy bác ah, em thấy an toàn trên hết bác ơi.liên quan đến cái air bag, đâu có thợ nào sure là sẽ hoạt động 100% khi gặp sự cố.bác muốn nhẹ tiền, mua cái cục khiển gắn vào vô lăng là nhẹ tiền nhất, tầm 3-400k bán đầy trên mạng ý. vài ý kiến cá nhân, bác cân nhắc rồi tự xử hén. :)

• Like
Reactions: crazyshark
Hạng D
26/1/10
1.250
5.839
113
Các bác đọc lại trang 11 giúp em. Có thông tin a Phương ở Trần Bình Trọng các bác alo hỏi trực tiếp nhé. Giá bộ chỉnh thì lâu quá e ko nhớ nhưng chắc tầm 1t mấy thôi ạ.
Gắn thì ko đụng đến khung đỡ của các túi luôn nên ko sợ ảnh hưởng.
Cần gì các bác cứ alo e . E tư vấn hết mình
0903 126 446. PHONG

• Like
Reactions: crazyshark
Hạng C
3/5/07
881
135
43
33
Các bác đọc lại trang 11 giúp em. Có thông tin a Phương ở Trần Bình Trọng các bác alo hỏi trực tiếp nhé. Giá bộ chỉnh thì lâu quá e ko nhớ nhưng chắc tầm 1t mấy thôi ạ.
Gắn thì ko đụng đến khung đỡ của các túi luôn nên ko sợ ảnh hưởng.
Cần gì các bác cứ alo e . E tư vấn hết mình
0903 126 446. PHONG
Bác cho em hỏi cố định cái bộ đó vào vô lăng thì bắt vít hay dán keo vậy bác? Cám ơn bác

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
26/1/10
1.250
5.839
113
Bác cho em hỏi cố định cái bộ đó vào vô lăng thì bắt vít hay dán keo vậy bác? Cám ơn bác

Dạ dán keo 2 đầu cố định vào vô lăng. Bao bấm lun bác cứng ngắt . E gắn xong là e ko có rờ tới cái cd luôn trừ khi thay cd. Mà e toàn nghe usb.
Bác máu thì cứ alo a P xem có hàng giá và công gắn ra sao. Nếu ok thì chạy xe ra cho mí anh thợ check cái cd xem có ok ko.
Vì nếu cd ko có chức năng chỉnh âm thanh thì phải mua thêm cục chuyển tín hiệu 1t mấy. Theo e nếu mua thêm là phí tiền. Để tiền đó bác mua lại cái cd tháo xe Toy tầm 1t hơn tí là full xài cho xe rồi. E gửi cái hình cd bác tham khảo nhé.

Attachments

Hạng C
3/5/07
881
135
43
33
Dạ dán keo 2 đầu cố định vào vô lăng. Bao bấm lun bác cứng ngắt . E gắn xong là e ko có rờ tới cái cd luôn trừ khi thay cd. Mà e toàn nghe usb.
Bác máu thì cứ alo a P xem có hàng giá và công gắn ra sao. Nếu ok thì chạy xe ra cho mí anh thợ check cái cd xem có ok ko.
Vì nếu cd ko có chức năng chỉnh âm thanh thì phải mua thêm cục chuyển tín hiệu 1t mấy. Theo e nếu mua thêm là phí tiền. Để tiền đó bác mua lại cái cd tháo xe Toy tầm 1t hơn tí là full xài cho xe rồi. E gửi cái hình cd bác tham khảo nhé.
thanks bác