Hạng B2
14/7/14
160
137
43
37
BÁc chủ cho em hỏi là xe em in 2011, thấy bác gắn lên hay quá, cho em hỏi là em có thể ra chỗ 111 Trần Bình Trọng mua và gắn luôn ngoài đấy dc ko a? Em cảm ỏn ạ!!!

Hạng D
26/1/10
1.250
5.839
113
Chào các bác, lâu quá em không vào nên không biết có mấy bác hỏi thăm vụ này. E xin tóm gọn như vầy :
1. Các bác check giúp em xem đầu cd hoặc dvd các bác đang dùng trên xe có chức năng chỉnh âm thanh trên vô lăng hây không?? Như em thay đầu cd vì cái đầu đó là theo xe altis của bạn em, mà xe nó thì có chỉnh âm thanh vô lăng. Các xe đời sau này em thấy cd nào cũng ok hết
2. Nếu chỉ dùng bộ nút bên trái thì không cần thay cuộn cáp túi khí, nhưng sẽ bị thiếu dây để gắn đèn ( buổi tối mở đèn thì đèn trong công tắc sáng ).
3. Các xe vô lăng giống xe em 2007 thì cần anh thợ gọt miếng nhựa phải kỹ và khéo tay. Còn cố định công tắc và đi dây tín hiệu thì em thấy đơn giản với mấy anh thợ. Các xe đời sau như Inn E thì nhanh gọn chỉ tháo miếng nhựa đi dây là ăn ngay.
4. Em chỉ còn vài bộ chỉnh dành cho vô lăng giống Inn E, hình thức ko đẹp lắm chỉ dc cái full nút 2 bên, giắc cắm đủ.
Bộ công tắc như xe em bác nào có nhu cầu thì hú em mới nhờ ng nhà bên Mỹ tháo xe rồi ship về.

Thanks các bác đã đọc tin.

Hạng D
26/1/10
1.250
5.839
113
Bác cho em hỏi bộ này gắn cho Land Cruiser LC100 được không bác?
Giá rổ thế nào? bác inbox em nhé. Thanks bác!

Bác cho em xin hình cái vô lăng xe bác nhé. Vì em không rành về Land . Trên lý thuyết là gắn ok hết, nhưng gắn vô mà xấu là em cản ko cho bác gắn đâu ạ.

Hạng B1
26/6/15
78
512
83
Tp. Hồ Chí Minh
Bác cho em xin hình cái vô lăng xe bác nhé. Vì em không rành về Land . Trên lý thuyết là gắn ok hết, nhưng gắn vô mà xấu là em cản ko cho bác gắn đâu ạ.
Em cảm ơn bác!
Em gửi kèm cái hình vô lăng của xe em, bác tư vấn giúp em nhé. Thanks again!
EM ĐÃ ĐỘ THÀNH CÔNG CHỈNH ÂM THANH TRÊN TAY LÁI INNOVA 2008

Hạng D
26/1/10
1.250
5.839
113
Hi bác,
Cái dvd của bác có chức năng chỉnh âm thanh vô lăng rồi đúng ko ạ?
Cái vô lăng xe bác 2 bên của nắp che airbag là dốc xuống nên khi gắn sẽ bị hở , ko sát với miếng nhựa dc. Bác xem cái hình em khoanh đỏ nhé. Của em hở ngay chổ lõm đó bác, của bác sẽ hở đều trên xxuongs dưới á.

EM ĐÃ ĐỘ THÀNH CÔNG CHỈNH ÂM THANH TRÊN TAY LÁI INNOVA 2008

Bác xem có ưng mắt ko nhé bác.

Hạng B1
26/6/15
78
512
83
Tp. Hồ Chí Minh
Hi bác,
Cái dvd của bác có chức năng chỉnh âm thanh vô lăng rồi đúng ko ạ?
Cái vô lăng xe bác 2 bên của nắp che airbag là dốc xuống nên khi gắn sẽ bị hở , ko sát với miếng nhựa dc. Bác xem cái hình em khoanh đỏ nhé. Của em hở ngay chổ lõm đó bác, của bác sẽ hở đều trên xxuongs dưới á.

View attachment 438458

Bác xem có ưng mắt ko nhé bác.

DVD em mới gắn của Pioneer, cũng không rõ có chức năng đó không.?!
Nếu gắn thì bác sẽ chỉ chỗ gắn hả? Em sẽ chạy xe đến.

Cảm ơn bác!

Hạng D
26/1/10
1.250
5.839
113
DVD em mới gắn của Pioneer, cũng không rõ có chức năng đó không.?!
Nếu gắn thì bác sẽ chỉ chỗ gắn hả? Em sẽ chạy xe đến.

Cảm ơn bác!

Bác cho em đời dvd nhé , em check phụ bác xem sao. Gắn thì 111 trần bình trọng, Phương điện tử . Lúc làm cho xe em e thấy tỷ mỹ lắm, em hài lòng. H chỉ còn mua bộ chỉnh thôi bác, bác check với bên a Phương xem có hàng ko tới gắn luôn ạ. Chứ bác muốn em mua từ mỹ về thì sợ thời gian lâu và giá chưa chắc tốt hơn á.

Hạng B1
10/3/13
72
19
8
Bác cho e xin số của bác Phương điện tử e trao đổi với bác ấy tí.! Thank you.!