Hạng B1
11/8/15
85
43
18
33
Như nêu trên em đang phân vân giữa hai chiếc kia, hai chiếc đều bản 2016
+ Accord: em đã lái thử rất chắc đầm nói chung em và vợ rất thích nhưng có điều em ko thích là nội thất ở bên này " Dubai " chỉ 1 màu trắng ko có màu đen nên hơi khó chịu và kiểm dáng hơi đứng tuổi hơn so với 9X như em
+ Mazda : em cũng đã test thử trên cao tốc cũng là xe nhật nên cũng rất ok. Kiểu dáng hợp teen nội thất nhiều màu lựa chọn. nhưng có đều em thấy nó ko được cứng cáp như honda.

Attachments

Hạng B2
23/1/14
323
494
63
Như nêu trên em đang phân vân giữa hai chiếc kia, hai chiếc đều bản 2016
+ Accord: em đã lái thử rất chắc đầm nói chung em và vợ rất thích nhưng có điều em ko thích là nội thất ở bên này " Dubai " chỉ 1 màu trắng ko có màu đen nên hơi khó chịu và kiểm dáng hơi đứng tuổi hơn so với 9X như em
+ Mazda : em cũng đã test thử trên cao tốc cũng là xe nhật nên cũng rất ok. Kiểu dáng hợp teen nội thất nhiều màu lựa chọn. nhưng có đều em thấy nó ko được cứng cáp như honda.
Ở bên bác giá cuả 2 con thế nào ? Bác còn trẻ nên đi thử 2 con , thích em nào thì lấy thôi. Nói về thương hiệu và tiếng tăm thì Accord có cả bề dày lịch sử bác ợ. Chúc bác chọn được xe vừa ý.

Hạng D
11/5/14
1.546
1.998
113
40
Mình theo bọn bầy đàn bên Mẽo đi!
1. Cam
2. Cọt
3. Xe dòng D khác.
Tiếc là cam việt ko phải mỹ. Nếu ở mỹ em sẽ chọn camry. Ở vn thì chịu ko ngửi nổi camry bác ạ.
cụ chủ đã xem accord thì xem teana và legacy nữa đi.