Tập Lái
22/6/09
26
15
3
muốn đèn full led thì chỉ es300h thôi em, chứ Lexus mà nhét vô es250 thì cạn tình với ae mình quá
Tin kín là khoảng tháng 1/2020 sẽ có mẫu ES250 mới với 1 vài thay đổi: đèn pha, apple carplay, cảnh báo lệch làn và hình như là giá chênh 1 chút xíu ko đến 5% thì phải

Hạng C
17/8/18
735
348
98
Tin kín là khoảng tháng 1/2020 sẽ có mẫu ES250 mới với 1 vài thay đổi: đèn pha, apple carplay, cảnh báo lệch làn và hình như là giá chênh 1 chút xíu ko đến 5% thì phải
Nâng option thêm dễ bán hơn, giá tăng 5% không đáng kể đối với người đã thích es. Dự đoán doanh số tăng đáng kể.

Hạng D
19/4/15
1.379
1.870
113
Nâng option thêm dễ bán hơn, giá tăng 5% không đáng kể đối với người đã thích es. Dự đoán doanh số tăng đáng kể.
Thêm 5% là quá đắt. Mấy tư vấn bán hàng đọc được cmt này về tham vấn cho giám đốc.
Tăng giá nữa là tôi đi mua volvo

Hạng B2
27/6/19
196
90
46
Bác dlt87 có lên loa Mark chưa vậy.

Đúng là xe có hệ thống loa khá tệ, 2 loa sau quá nhỏ nên ngồi sau không nghe nhạc được. Bên mấy forum nước ngoài họ cũng đang quan tâm vấn đề này.

Có lẽ ae thích nghe nhạc thì tìm chỗ uy tín lên loa ML thôi.
Em đang tìm hiểu và xin đánh giá của các bác về Lexus ES 250 thế hệ mới

Hạng D
8/4/11
2.474
9.008
113
Bọn Lex Việt Nam lừa đảo, xe nhập Nhật nguyên chiếc mà lắp loa Việt Nam. 2 loa cửa sau bé như dái ngựa trách chi nge nhỏ, 2 loa này Made In Việt Nam. Muốn lên loa Mark chỉ có nước mua bộ loa và âm ly tháo xe về độ thôi bác.
View attachment 2030473View attachment 2030474
trời, vậy là công nghiệp phụ trợ của Việt Nam lên quá, sx tại Việt Nam mà đủ tiêu chuẩn đc sử dụng trên xe Lexus, em thấy tự hào vì điều này. Tuy hãng loa chắc củng của anh Nhật nào đó thôi

Hạng C
17/8/18
735
348
98
trời, vậy là công nghiệp phụ trợ của Việt Nam lên quá, sx tại Việt Nam mà đủ tiêu chuẩn đc sử dụng trên xe Lexus, em thấy tự hào vì điều này. Tuy hãng loa chắc củng của anh Nhật nào đó thôi
Khả năng lex đặt hàng loa vn gia công gửi qua nhật ráp vào xe hoàn thiện rồi xuất về vn. Vietnam mình giờ trình độ lắp ráp ngày càng đi lên, nên tự hào mới đúng a nhỉ. Em giờ nghe quen loa rồi nên cũng không khó chịu lúc mới lấy nữa.

• Like
Reactions: Mpbaba
Hạng D
19/4/15
1.379
1.870
113
Khả năng lex đặt hàng loa vn gia công gửi qua nhật ráp vào xe hoàn thiện rồi xuất về vn. Vietnam mình giờ trình độ lắp ráp ngày càng đi lên, nên tự hào mới đúng a nhỉ. Em giờ nghe quen loa rồi nên cũng không khó chịu lúc mới lấy nữa.
Đấy là ae mình ngồi ghế lái.
Giống Rx bên trên ko khác nhiều, nhưng hàng 2 đúng là rất bé, ko nghe được, mạnh dạn đánh giá là trải nghiệm hàng ghế sau còn thua cả cẩm ly 2.5 nhập thái mới.

Hạng B2
27/6/19
196
90
46
Nghe ở băng ghế sau thua camry 2008 nhà em xa, cần gì 2019 nhập thái.

Mà nó ghi vậy có thể là sx dành cho thị trường vn? Ai làm về loa sẽ rõ thôi.

Bà già em đi canada về hay xách quần áo về, có nhiều cái cũng ghi: "made in vietnam". Áo em đang mặc nhà ngồi chụp cho các bác xem luôn.
Em đang tìm hiểu và xin đánh giá của các bác về Lexus ES 250 thế hệ mới

Hạng B2
27/6/19
196
90
46
Forum nước ngoài es300h cũng bị mà.