Hạng F
20/1/10
5.849
7.291
113
www.viettranyen.com
Các bác ơi, em bị mất bằng lái, hôm trước có bác ToanSG chỉ cho em là xuống q9 làm nhanh gọn lẹ, cơ mà em không biết đường đi thế nào. Có bác nào đã từng làm ở đây chưa ạ? đường đi thế nào xin vui lòng chỉ giùm cho em với.
Cám ơn các bác và chúc một ngày an lành!

Tập Lái
16/5/10
23
44
43
TPHCM
giaypheplaixe.com
1- Mợ đem theo :

*Hồ sơ gốc
*CMND photo 1 bản không công chứng
* 2 tấm ảnh 3x4 (nền nào cũng được)
*Nếu có bằng xe máy , photo kèm theo => báo bị mất luôn bằng xe máy , chỉ còn bản photo => sau khi xong có bằng mới ô tô + xe máy +bằng xe máy cũ (bị lỗi vi phạm xe máy , đem cái cũ ra)

2-Tới 256 Dương Đình Hội

3- Vô trong cổng rẽ trái , thấy cái bảng đổi GPLX

4- Lấy tờ đơn xin đổi + đơn Khám sức khoẻ - khám tại chỗ

5- Nộp hồ sơ vào rổ , sau 2.5 Mợ có GPLX mới

6- Mợ nên đi vào các buổi cuối tuần hoặc sáng thứ 7 (vắng)

Hạng C
13/10/12
747
649
93
Chào chị Nắng
Xa lộ HN-ngả tư thủ Đức-quẹo phải Lê văn Việt-khoảng 200 m quẹo phải( cổng chào đình phong phú)đường PhongPhu.....chay hết đường phong phú là đến dương đình Hội là đến.....Đia chỉ đổi bằng cách Đình Phong Phú khoản 200m nằm đối diện đình....

• Like
Reactions: NắngSG
Tập Lái
25/9/14
28
8
3
Chị rẽ đỗ xuân hợp (ngã tư bình thái) đi vào dương đình hội cũng đc. Họ sẽ hẹn chị 15 ngày đó. Chị nhớ áo cho đẹp chút, ở đó họ chụp ảnh chứ ko chỉnh áo dùm.

• Like
Hạng D
13/12/10
4.627
11.706
113
nếu chị ở phía q7 hay nhà bè thì đi qua cầu Phú Mỹ rồi thẳng tiến vào Vành đai 2 tới vòng xoay đường Liên Phường rồi rẽ trái vào đường đỗ xuân hợp rẽ phải -rồi quẹo phải vào đường dương đình hội.khám sức khỏe tại chỗ 3 phút là xong

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Hạng B2
15/12/12
140
75
28
39
Đi khám sức khoẻ với chụp 2 hình thẻ 3x4 trước cho đỡ mất thời gian bác ơi.

Hạng F
20/1/10
5.849
7.291
113
www.viettranyen.com
1- Mợ đem theo :

*Hồ sơ gốc
*CMND photo 1 bản không công chứng
* 2 tấm ảnh 3x4 (nền nào cũng được)
*Nếu có bằng xe máy , photo kèm theo => báo bị mất luôn bằng xe máy , chỉ còn bản photo => sau khi xong có bằng mới ô tô + xe máy +bằng xe máy cũ (bị lỗi vi phạm xe máy , đem cái cũ ra)

2-Tới 256 Dương Đình Hội

3- Vô trong cổng rẽ trái , thấy cái bảng đổi GPLX

4- Lấy tờ đơn xin đổi + đơn Khám sức khoẻ - khám tại chỗ

5- Nộp hồ sơ vào rổ , sau 2.5 Mợ có GPLX mới

6- Mợ nên đi vào các buổi cuối tuần hoặc sáng thứ 7 (vắng)
Dạ cám ơn bác upa rất nhiều, em bị mất bằng B2 nên đã xin C.A Phường chứng nhận cớ mất rồi bác ạ. Thủ tục tới đó làm cũng như xin đổi bằng mới phải ko bác?

Hạng F
20/1/10
5.849
7.291
113
www.viettranyen.com
nếu chị ở phía q7 hay nhà bè thì đi qua cầu Phú Mỹ rồi thẳng tiến vào Vành đai 2 tới vòng xoay đường Liên Phường rồi rẽ trái vào đường đỗ xuân hợp rẽ phải -rồi quẹo phải vào đường dương đình hội.khám sức khỏe tại chỗ 3 phút là xong
Cám ơn bác một lần nữa ạ. Em sẽ đi đường đó ạ.

Tập Lái
16/5/10
23
44
43
TPHCM
giaypheplaixe.com
Dạ cám ơn bác upa rất nhiều, em bị mất bằng B2 nên đã xin C.A Phường chứng nhận cớ mất rồi bác ạ. Thủ tục tới đó làm cũng như xin đổi bằng mới phải ko bác?

Không phải chứng cớ mất ở Phường gì hết nhưng lỡ rồi thì thôi

Mợ cứ làm theo trình tự như trên

Rãnh thì down đơn đổi GPLX + GKSK ở nhà trước , ghé Trung Tâm Y Tế chỗ nào tiện khám sức khoẻ trước , vô nộp nhanh hơn
Mẫu đơn : => http://docs.4share.vn/docs/17929/Don_de_nghi_doi_cap_lai_giay_phep_lai_xe.html

Mẫu GKSK: => http://docs.4share.vn/docs/17932/Giay_kham_suc_khoe.html