Tags
h3t
Hạng C
1/6/13
806
517
93
Thế cam kết ko đâm đụng là gì hả bác? Có vấn đề nặng hay gì mới phải động chạm thay cả cốp sau chứ. Này là gian dối khách hàng

Chắc là đâm đụng nên hiểu là đụng banh càng. Chứ còn ủi đít nhẹ thì sửa lại thôi.

• Like
Reactions: nuocmatacma238
Tập Lái
17/3/20
13
3
3
31
mua xe lướt quan trọng nhất cái động cơ xe ko động chạm gì vào là ok! người mua xe thì ai cug tâm lý để ý những chi tiết nhỏ quá là k cần thiết. quay đi quay lại vẫn là vấn đề về tâm lý thôi. bên bán giảm thêm chút giá cho người mua là ok

Hạng C
16/9/14
790
501
63
44
Vậy tính ra face cá nhân có tác dụng hơn diễn đàn oto lớn nhất phía Nam này :p
tính cập nhật của face nó đi tốc độ hàng giây và lan tỏa cấp số nhân, hiệu quả hơn diễn đàn nhiều, nó như kiểu live 24/24

Hạng D
15/11/13
3.829
4.646
113
mua xe lướt quan trọng nhất cái động cơ xe ko động chạm gì vào là ok! người mua xe thì ai cug tâm lý để ý những chi tiết nhỏ quá là k cần thiết. quay đi quay lại vẫn là vấn đề về tâm lý thôi. bên bán giảm thêm chút giá cho người mua là ok
Ví dụ đâm ngang, máy còn nguyên nhưng khung đã móp thì cũng có được đâu. Khung Mẹc là khung nhôm nên không thể nắn, uốn như khung thép. Hoặc như xe trong bài đề cập tới có thể đã bị ủi đít ảnh hưởng tới khung gầm nhưng máy vẫn còn nguyên đó. Có ổn hay không?

Hạng C
16/9/14
790
501
63
44
Ht3 đỉnh cao xe lướt...h đọc bài này không biết thế nào luôn...a trung...
đúng là xe lướt nhưng ko có nói xe lướt thì ko có lỗi, lướt là 1 chuyện, lỗi là chuyện khác. lướt ko có nghĩa là ko có lỗi, lướt nghĩa là xe nó khá mới như xe mới thôi.

Hạng C
2/12/18
959
563
113
41
đúng là xe lướt nhưng ko có nói xe lướt thì ko có lỗi, lướt là 1 chuyện, lỗi là chuyện khác. lướt ko có nghĩa là ko có lỗi, lướt nghĩa là xe nó khá mới như xe mới thôi.
Sau khi xem clip thì đã hiểu... tuy nhiên... có vẻ cách xử lý ko chuyên nghiệp lắm...xe lướt bản chất là xe cũ...mà xe cũ thì đương nhiên có lỗi...quan trọng là khi bán xe cũ mà lập lờ vấn đề lỗi thì không hay lắm...

Hạng C
2/12/18
959
563
113
41
Chuẩn bác... tâm lý đi kèm giá bán...

Hạng C
13/6/10
514
196
43
Em có xem em này. Nghe 200 mà 4matic hay hay ... May quá em nhiều xe nên thôi. Chúc mừng bác chủ thoát nạn

Hạng D
15/6/12
1.519
674
113
45
Ko biết đúng sai nhưng thái độ hổ báo với khách hàng là ko chấp nhận được ...