Hạng D
30/9/10
1.166
339
83
Các thầy luôn dạy chịu mất 5 điểm ở đoạn này . Khi dừng xe trên dốc phải chạy cán vạch , khi thấy vạch quá vai 1 chút thì dừng lại chấp nhận lỗi bị trừ 5 điểm .Vì chỗ này lọng cọng là rớt luôn.

Hạng D
16/5/14
2.294
2.279
113
Chúc mừng bác chủ thớt, ở trường thi họ thường hay làm khó thế đó bác, nhưng vì thế mà mình thấy giá trị cho công học tập thi cử nghiêm túc của mình, sau này ra đường ôm xe mình còn rất nhiều người, rất nhiều tình huống làm khó mình hơn thế nữa bác ah.

Hạng B2
16/9/13
310
142
43
Bác chủ cứ đùa thế nào ý nhỉ! Bài khởi hành ngang dốc mà dừng quá vạch là loại trực tiếp luôn rồi chứ sao bác còn thi bài tiếp theo được nữa nhỉ. Thường thì bà con hay bỏ bài này chịu mất 5 điểm bằng cách dừng sớm cách xa vạch.
Đúng rồi, không biết bác chủ có nhầm không? Theo em được biết bài dừng xe trước vạch cho người đi bộ với dừng xe trước vạch trước khi lên dốc cầu nếu xe lố qua vạch sẽ bị loại trực tiếp, chỉ có dừng sớm thì mới bị trừ điểm thôi.

Hạng B2
23/9/14
380
294
63
38
Bác chủ cứ đùa thế nào ý nhỉ! Bài khởi hành ngang dốc mà dừng quá vạch là loại trực tiếp luôn rồi chứ sao bác còn thi bài tiếp theo được nữa nhỉ. Thường thì bà con hay bỏ bài này chịu mất 5 điểm bằng cách dừng sớm cách xa vạch.
em dừng non mà bác, chứ quá vạch là nó cho em về luôn rồi :)sr các bác cái này là do lỗi chính tả, do thắng xe không ăn nên em chả dám mạo hiểm , chấp nhận dừng non.

Hạng D
7/4/11
1.958
2.024
113
xưa mình thi mới zui, mất điểm cái vạch đi bộ mới ngộ,haha,nghe lời ông thầy canh cây cột,trật lất, canh kính hậu là quẩn men nhất

Hạng D
24/5/13
1.196
1.649
113
Bác chủ làm lý thuyết bằng cách nào mà hết có 2 phút mà đạt 30/30 vậy, bái phục.
bác đến trường HN học thử sẽ biết, thậm chí còn nhanh hơn thế, nhưng tại cô Ánh bảo ngồi lại dò kĩ hơn, tg còn nhiều không nên gấp gáp!

• Like
Reactions: Ares
Hạng D
29/1/12
1.932
575
113
bác đến trường HN học thử sẽ biết, thậm chí còn nhanh hơn thế, nhưng tại cô Ánh bảo ngồi lại dò kĩ hơn, tg còn nhiều không nên gấp gáp!
Chỉ lại mánh cho em đi bác, để đợt này em cho Gấu nhà em đi thi B2. he he he...

Hạng B2
23/9/14
380
294
63
38
Bác chủ làm lý thuyết bằng cách nào mà hết có 2 phút mà đạt 30/30 vậy, bái phục.
chả qua là em chăm làm 15 bộ đề gần cả tháng trước khi thi nên chỉ cần nhìn là em biết đap án rồi, thành phản xạ luôn rồi nên mới nhanh thế đấy ạ :D
Làm xong 1 p20 s, dò lại 40 s vừa đủ 2 p:)

Hạng B2
3/5/13
381
283
63
haha, lần tháng 9/2013 em thi trên Củ Chi, cũng xe số 16, cũng thắng không ăn + ga không nhạy, em toàn phải nhấp nhấp nhẹ ga rồi canh côn chứ không dám đạp ga nhiều. Kết thúc bài thi khi chỉ còn có 15 giây (canh theo đồng hồ đeo tay).

Sau 1 năm thì cái xe thần thánh đó xem ra vẫn không có gì thay đổi, nhỉ :3dquaytay:

PS: Chúc mừng bác chủ đã hoàn tất 2/3 con đường học & thi lấy bằng lái ô tô. Hy vọng là bác không bị giống đợt của em khi mà hẹn 2 tuần nhưng mãi 1 tháng sau mới cầm được bằng trên tay