Hạng D
26/6/11
3.126
2.171
113
Đà Lạt 0918.525.070
Em không biết cho tựa đề với phong cách đậu xe này luôn !
Mời các bác ! Xin hỏi có clip rõ ràng vậy gửi cho CA có phạt được không !? đậu xe thiếu ý thức. 1 đám tài xế chạy lung tung tìm chủ xe cũng không xuất hiện. Cuối cùng phải de xe lại hết. em vòng qua trương công định thì thấy em nó vừa chạy xuống. chắc sợ không dám ló mặt ra[pagebreak][/pagebreak] :3dcuoi:

Clip 1 các bác kéo tới 1 phút 30'

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
17/10/15
1.008
5.479
113
Chắc thằng công an khu vực nó ăn dữ lắm nè, thấy để xe may xuống lòng đường luôn.

Ậy, anh đừng nói vậy ko đúng đâu. Cả CSGT và CAKV ở Đà Lạt đều được chỉ thị nghiêm túc là không phạt khách du lịch lẫn các hàng quán, vì họ muốn tạo môi trường thân thiện nhằm thu hút khách, thành phố sống nhờ khách du lịch nên họ quán triệt rõ lắm.

Chỉ đáng trách là thiểu số du khách đến Đà Lạt có văn hóa giao thông và cộng đồng quá tệ, như hình ảnh và clip bác chủ đưa ra thôi.

Hạng D
15/5/13
1.889
2.023
113
Ậy, anh đừng nói vậy ko đúng đâu. Cả CSGT và CAKV ở Đà Lạt đều được chỉ thị nghiêm túc là không phạt khách du lịch lẫn các hàng quán, vì họ muốn tạo môi trường thân thiện nhằm thu hút khách, thành phố sống nhờ khách du lịch nên họ quán triệt rõ lắm.

Chỉ đáng trách là thiểu số du khách đến Đà Lạt có văn hóa giao thông và cộng đồng quá tệ, như hình ảnh và clip bác chủ đưa ra thôi.

Tui tưởng ơ Sài Gòn chứ.

Tuy nhiên, tui thấy việc vì thu hút khách du lịch mà để xe ngoài đường là không đúng.
Muốn thu hút khách du lịch, ngoài cảnh quan, cách làm du lịch, con người thân thiện, tuy nhiên không có nghĩa là không tuân thủ luật pháp. Việc quá dễ dãi đôi khi dẫn tới xô bồ, lộn xộn.

Hạng C
14/10/05
846
904
93
Ủa, em thấy chiếc màu đỏ trong clip 1 đậu bên phải đúng rùi mà?!
Còn mấy pa taxi chắc đang zô đường 1 chiều thì fải?!

Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
Mời các bác !
xin hỏi có clip rõ ràng vậy gửi cho CA có phạt được không !?
1 đám tài xế chạy lung tung tìm chủ xe cũng không xuất hiện. cuối cùng phải de xe lại hết. em vòng qua trương công định thì thấy em nó vừa chạy xuống. chắc sợ không dám ló mặt ra :3dcuoi:
Clip 1 các bác kéo tới 1 phút 30'
Clip 2 đường 1 chiều hả bác?

Hạng C
2/9/11
538
388
63
Clip 1 bác chủ đi vào đường này gặp hai xe đậu hai bên nên bác chủ không thể đi tiếp, em đoán là có bác taxi màu xanh đang đi theo phía sau bác chủ.
Clip 2 bác chủ quay trở ra trên cùng con đường của clip 1. Bác taxi màu xanh không quay đầu được nên phải lùi lại.
Đường này là đường Tăng Bạt Hổ gần khu Hòa Bình, Đà Lạt.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: mylovedl07