Tập Lái
19/11/12
13
3
3
Điều kiện để gửi tin nhắn đến nick khác là gì ah. Các cao thủ chỉ giúp em với.

Tập Lái
6/9/18
2
12
5
Bác phải đạt được 31 bài viết và 31 điểm thưởng.
1. 31 bài thì bác có thể làm trong 1 nốt nhạc nên em không hướng dẫn hén.
2. 31 ngày, cái này bác chỉ cần đăng nhập 31 ngày là bác có nó ngay, mỗi ngày chỉ có 1 điểm thôi.
Ngoài PM ra, bác còn làm được các hạng mục sau khi bác đủ tuổi.
1. Avatar
2. Chữ ký
3. Link website
4. Chèn hình ảnh
5. PM
6. Và nhiều chức năng khác nữa, bác ngâm cứu thêm nhé.
Trân trọng.
Mr.Toan nói:

Last edited by a moderator:
KevinPAK nói:
Bác phải đạt được 31 bài viết và 31 điểm thưởng.
1. 31 bài thì bác có thể làm trong 1 nốt nhạc nên em không hướng dẫn hén.
2. 31 ngày, cái này bác chỉ cần đăng nhập 31 ngày là bác có nó ngay, mỗi ngày chỉ có 1 điểm thôi.
Ngoài PM ra, bác còn làm được các hạn mục sau khi bác đủ tuổi.
1. Avatar
2. Chữ ký
3. Link website
4. Chèn hình ảnh
5. PM
6. Và nhiều chức năng khác nữa, bác ngâm cứu thêm nhé.
Trân trọng.
Mr.Toan nói:

Cám ơn bác đã dẫn đường mở lối

Hạng D
24/11/12
2.093
15
0
48
Chào BQT,
Vì tôi ko thể đăng bài mới nên đành post nhờ trong thớt này. Vui lòng cho tôi hỏi, khi truy cập diễn đàn từ các thiết bị đã truy cập trc đó thì do có lưu cookie nên vào bình thg, nhg khi truy cập từ thiết bị mới, do quên pass nên tôi ko truy cập đc, tôi có thực hiện lệnh reset mật khẩu về email đăng ký là [email protected], nhg khi vào hộp thư thì ko thấy bất kỳ email nào của OS. Tôi thực hiện rất nhiều lần, ktra tất cả thư mục của hộp thư (spam, trash,....) nhg hoàn toàn vẫn ko nhận đc email của BQT.
Vui lòng hg dẫn cách khắc phục để có mật khẩu mới. Xin cảm ơn BQT.

ganesk nói:
Chào BQT,
Vì tôi ko thể đăng bài mới nên đành post nhờ trong thớt này. Vui lòng cho tôi hỏi, khi truy cập diễn đàn từ các thiết bị đã truy cập trc đó thì do có lưu cookie nên vào bình thg, nhg khi truy cập từ thiết bị mới, do quên pass nên tôi ko truy cập đc, tôi có thực hiện lệnh reset mật khẩu về email đăng ký là [email protected], nhg khi vào hộp thư thì ko thấy bất kỳ email nào của OS. Tôi thực hiện rất nhiều lần, ktra tất cả thư mục của hộp thư (spam, trash,....) nhg hoàn toàn vẫn ko nhận đc email của BQT.
Đúng rồi. Em cũng bị thế này. Báo gửi mail thành công mà đợi cả tháng, làm gần cả trăm lần mà chẵng thấy cái email nào!

Hạng D
24/11/12
2.093
15
0
48
minhtri87 nói:
ganesk nói:
Chào BQT,
Đúng rồi. Em cũng bị thế này. Báo gửi mail thành công mà đợi cả tháng, làm gần cả trăm lần mà chẵng thấy cái email nào!
bác qua đây hỏi chung nhé.
http://www.otosaigon.com/forum/Tại-sao-không-tạo-được-Nick-thành-viên-mới-m7713125.aspx

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM
E đã gởi đơn đi khắp các ban ngành rồi mà chưa được giải quyết ạ.
Hiện em khg thể PM cho các thành viên khác. Còn viết cm xong muốn sửa gì đó thì cũng khg được luôn
Cám ơn các bác đã quan tâm
.

Last edited by a moderator:
Hạng D
24/11/12
2.093
15
0
48
adco nói:
E đã gởi đơn đi khắp các ban ngành rồi mà chưa được giải quyết ạ.
Hiện em khg thể PM cho các thành viên khác. Còn viết cm xong muốn sửa gì đó thì cũng khg được luôn
Cám ơn các bác đã quan tâm
theo mình đoán bác đã vô tình click vào ko nhận email từ diễn đàn nên bị lỗi y chang mình, cũng ko thể pm các thành viên khác, nếu đúng vậy bác nhờ mod chỉnh lại chức năng đó trên hệ thống IT, chứ ko tự chỉnh lại trong phần cá nhân đc. Còn việc chỉnh bài, tạm thời lúc này bác bấm vào "edit", chọn phần "popup trả lời", chỉnh lại, gửi, sau đó bấm refresh của trang web, sẽ chỉnh đc.