Hạng B2
24/2/07
134
198
43
Lúc anh em mua xe FE 2009, em cũng hỏi mua bảo hiểm mất cắp cho xe nhưng các bác bảo hiểm khuyên em không nên mua vì giá trị của cặp kiếng gần bằng tiền mua bảo hiểm

Hạng C
27/6/07
889
1
18
theo em, bác kg cần làm bảo hiểm gương, lần này do bác để lâu mới bị, với lại thằng trộm chắc cũng dân mới, nên mới lấy của xe ford, chứ thường là FE thì em vứt ngoài đường suốt mà chẳng sao

Hạng C
4/3/07
538
11
18
45
"Xì Gềnh"
thanhden nói:
theo em, bác kg cần làm bảo hiểm gương, lần này do bác để lâu mới bị, với lại thằng trộm chắc cũng dân mới, nên mới lấy của xe ford, chứ thường là FE thì em vứt ngoài đường suốt mà chẳng sao

Hên xui thôi, gặp thằng nghiện nó mà “vã” quá thì nó cũng múc
Bác nói vậy đánh giá thấp Ford Escape quá

P/S: OS Web thiết kế “lởm” quá, có mỗi bài viết mà gõ đi gõ lại mấy lần mới được.
Lại phải thủ công quay ra Word gõ trước rồi CUT and PASTE

Last edited by a moderator:
VIP CARD MEMBER
20/4/07
1.716
185
63
hanx nói:
thanhden nói:

Hên xui thôi, gặp thằng nghiện nó mà “vã” quá thì nó cũng múc
Bác nói vậy đánh giá thấp Ford Escape quá

P/S: OS Web thiết kế “lởm” quá, có mỗi bài viết mà gõ đi gõ lại mấy lần mới được.
Lại phải thủ công quay ra Word gõ trước rồi CUT and PASTE

>>>> bác dùng firefox là ok ngay là.Trước kia em cũng vậy,bực hết cả mình luôn.

Hạng C
1/7/09
622
14
18
58
hungphuong nói:
Làm cả 2 bác à,mặt & củ luôn.Đến bác khactrung-góc ADV-TB Trọng Q5 đó,khi mua FE 2009 là e làm liền

Xỏ dây cáp bên bác KT là có bảo vệ được mặt gương không bác? EM xỏ rồi nhưng quên xem anh em làm ra sao.

Hạng B2
11/6/09
404
4
18
64
TP.HCM
Vậy là chưa có rồi,mặt gương được bv= 1 vòng inox bao hết gương ko lòn tay vào móc được,vòng inox này rẻ mà,Đức inox có làm đó bác

Hạng C
4/3/07
538
11
18
45
"Xì Gềnh"
tranguyen nói:
>>>> bác dùng firefox là ok ngay là.Trước kia em cũng vậy,bực hết cả mình luôn.

E ít khi dung Firefox vì trình duyệt này nó không hỗ trợ webmail của cty em.

Theo em thì dùng cáp bảo vệ gương là được rồi, cẩn thận hơn thì thêm chút inox bảo vệ mắt.
E đang tính làm gương gập chỉnh điện luôn, các bác thấy sao?

Last edited by a moderator: