Hạng B2
10/1/07
293
1
0
www.otosaigon.com
hoàn toàn đồng ý với Bác Ba Banh, kg mua lại đồ ăn cắp. Xe Xếp mình hôm nọ cũng bị vặt kính bên tài, mà xe đang chạy trên đường Nam Kỳ Khở Nghĩa là nó đu theo vặt luôn, xe Cadilac Hybrid 2009. Ra Trần Bình Trọng là có đúng cái kiếng Zin của xe luôn, nó đòi 4tr5. Xếp mình dứt khoát kg mua, cắt kiếng dỏm gắn vô, rồi đặt hàng từ nước ngoài về.

Hạng F
9/8/09
6.395
68.689
113
TFC
xaydungquocgia.com
ba banh nói:
Báo cáo các bác sau 2 tháng cưới em FE2009, tuần trước em đậu xe gần Bệnh viện nhi đồng 1 (khoảng 9h đêm), đưa con vào khám bệnh 30 phút sau ra thì ôi thôi mất 2 mặt gương chiếu hậu, hôm sau em dạo qua một số cửa hàng ở An Dương Vương định nhờ họ cắt và gắn mắt cho vợ 2, họ gọi đi đâu đó 1-2 phút rồi báo lại em: Hiện tại anh tìm thấy 2 mặt gương xe của chú rồi (100%), giá 1tr/cặp, 20 phút gắn xong. Em bực mình quá, em nói thẳng "em không mua đồ của mấy thằng ăn cắp xe em, cho chúng nó giữ lại để thờ", thà em đặt làm đổ lởm để sau này chúng nó thấy mà không vặt hoặc em vào hẵng mua hàng mới.
Em gọi đến SGF, họ báo giá 770ngàn/cặp mặt kính. Em đang phân vân vào hẵng lắp đồ mới xịn hay là ra ngoài cắt hàng chợ gắn vào.
Nhờ các bác có kinh nghiệm tư vấn cho, cảm ơn các bác.

Hoan hô bác! Tẩy chay hàng trộm cắp cho chúng nó hết đất sống.

Hạng B2
28/4/09
430
9
18
miền đông nam bộ
hoanghuong nói:
hoàn toàn đồng ý với Bác Ba Banh, kg mua lại đồ ăn cắp. Xe Xếp mình hôm nọ cũng bị vặt kính bên tài, mà xe đang chạy trên đường Nam Kỳ Khở Nghĩa là nó đu theo vặt luôn, xe Cadilac Hybrid 2009. Ra Trần Bình Trọng là có đúng cái kiếng Zin của xe luôn, nó đòi 4tr5. Xếp mình dứt khoát kg mua, cắt kiếng dỏm gắn vô, rồi đặt hàng từ nước ngoài về.

em đồng ý với bác,không tiêu thụ đồ ăn cắp,

Hạng F
7/4/09
12.428
6.647
113
HCMC
www.flickr.com
ba banh nói:
Em không mua bảo hiểm bác à, nên chỉ còn cách là mua hàng của hãng hoặc cắt kính dán vào (em thề không bao giờ mua lại của bọn ăn cắp)
pac làm vậy là đúng, cho tui nó mang về nhà thờ ông bà nó luôn đi