Hội ông nội
28/1/13
4.246
18.353
113
Bình Tân
Anh em mình phải tự giác chấp hành luật thôi, em nghi mình cứ chuyển tiền vào TK CSGT CT kho bạc là đươc rồi.

Hạng C
8/7/14
928
1.306
93
vi phạm ở đâu đóng ở đó. không đóng cũng không sao. trừ khi bác bị ben một lần nữa ở cần thơ thì mệt ah

Em xin bổ sung thêm, nếu bác chủ ko nhận được quyết định xử phạt trong vòng 1 năm (kể từ ngày vi phạm) thì giấy báo vi phạm sẽ hết hiệu lực.

Hạng B2
20/12/12
372
78
28
Em xin bổ sung thêm, nếu bác chủ ko nhận được quyết định xử phạt trong vòng 1 năm (kể từ ngày vi phạm) thì giấy báo vi phạm sẽ hết hiệu lực.
Theo e nghe mot lan tren radio thi 02 nam moi het hieu luc xu phat vi pham hanh chinh, du cac bac co nhan thong bao hay khong ;)) Bac chu rang be quan 02 nam nhen

Hạng C
8/7/14
928
1.306
93
Theo e nghe mot lan tren radio thi 02 nam moi het hieu luc xu phat vi pham hanh chinh, du cac bac co nhan thong bao hay khong ;)) Bac chu rang be quan 02 nam nhen

Theo điểm a, khoản 1, điều 6 của luật xử lý vi phạm hành chính thì thời hiệu xử phạt vi phạm hành chính là 01 năm.

Hạng B2
20/12/12
372
78
28
Theo điểm a, khoản 1, điều 6 của luật xử lý vi phạm hành chính thì thời hiệu xử phạt vi phạm hành chính là 01 năm.
Thank bac khai sang cho e, vay la thang luat su tren radio no noi bay oi, tuc la ko de y ten thang do, hong la e chuyen cuc da sang cho no oi

• Like
Reactions: mikien
N7
Hạng D
27/10/13
1.723
652
113
44
USA
vậy bác chủ cất xe đi, năm sau chạy lại :D

• Like
Reactions: boymi
Hạng D
22/12/09
3.144
18.420
113
Thái Bình
Hôm bữa em đi Cần thơ chơi cách đây hơn 4 tháng, hôm nay mới nhận được giấy báo vị phạm giao thông do bưu điện gửi về địa chỉ đăng ký xe. Lỗi của em là vượt xe khác khi ở đoạn vạch liền và camera chụp lại tự động.
Xin hỏi các bác trong trường hợp của em thì em phải đi xuống Cần thơ đóng phạt, hay là đóng tại kho bạc ở đây, hoặc là không đóng phạt gì cả, mai mốt em đi ra đường có bị cộng thêm lỗi gì ko ạ? Mấy tháng nay em đi cũng đụng xxx mấy lần nhưng ko bị cộng lỗi vi phạm ở Cần thơ.

chắc bác bị trên đường 3/2, đường này vạch liền và gắn camera nhiều, bản thân em sống ở đây 7 năm nhưng rất ít khi em đi đường đó, toàn thấy xe tỉnh khác đi và vượt phải rất bạo. Bác có thể nhờ anh em OS dưới này đóng hộ, cứ đến 188(??) nguyễn văn cừ ngồi quán cà phê sẽ có người hỏi, giúp gì được thì họ giúp :3dcuoi:

• Like
Reactions: thang455411