Hạng D
6/3/14
1.365
586
113
Trong trường hop sau 3 thang ban xe. Thang thu 4 nhan được giấy báo thì tính sao?

Hạng C
8/7/14
928
1.306
93
Nghe bác trình bày đi đóng phạt kiểu đó cũng gian nan nhỉ, em cũng ko biết sao, giờ cứ lờ đi hay là tự giác.

Lờ thì có khả năng thoát đóng phạt, tự giác thì chắc chắn phải đóng... he he, tùy bác quyết định.

• Like
Reactions: auto751
Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
Tài miền tây vua chạy ẩu,em tán thành phạt nguội.
đường cho chạy 80 em chạy đúng 80 mà bị thúc đích tức ói máu luôn.
tài xế tốc hành chạy khéo lắm, 83 - 84 ko hà bác ơi :D bác chạy 80 bị thúc đít là vậy

• Like
Reactions: sonk4
21/2/14
809
395
63
Tuần trước đi công tác Cần Thơ kết hợp cho ông anh trong cty đóng phạt nguội. Xe cty nên truy ra thủ phạm cũng dễ, đi đóng phạt mới gian nan... Địa chỉ 9A Trần Phú thì phải, là cuối đường Trần Phú đối diện CA Cần Thơ chứ không phải đầu đường theo số thứ tự nha. Đợi chờ mỏi mệt, nhận quyết định phạt xong phải chạy ra Vietinbank cách đó 4km đóng. Xong tất cả mất gần 1 buổi làm việc.
Các bác lưu ý các đoạn đường dẫn gần cầu Cần Thơ có 40km/h, camera quay hình phạt nguội 24/24, vừa đi vừa coi Vietmap dẫn đường như ông anh trong cty nên dính 56/40 km/h phải đóng 2,5tr.
bác có đi đường vòng ko? chứ từ trần phú ra viettin đường phan đình phùng cũng gần mà. bữa bác đi ko có cò sao? đưa bb cho cò nó tự lấy tiền nó đi đóng bác ngồi đó uống cf châm điếu thuốc. xong đem biên lai về đưa bác bác mới đưa tiền. phí tầm 20 30k gì đó.

Hạng B1
10/11/14
83
134
33
28
Hôm bữa em đi Cần thơ chơi cách đây hơn 4 tháng, hôm nay mới nhận được giấy báo vị phạm giao thông do bưu điện gửi về địa chỉ đăng ký xe. Lỗi của em là vượt xe khác khi ở đoạn vạch liền và camera chụp lại tự động.
Xin hỏi các bác trong trường hợp của em thì em phải đi xuống Cần thơ đóng phạt, hay là đóng tại kho bạc ở đây, hoặc là không đóng phạt gì cả, mai mốt em đi ra đường có bị cộng thêm lỗi gì ko ạ? Mấy tháng nay em đi cũng đụng xxx mấy lần nhưng ko bị cộng lỗi vi phạm ở Cần thơ.
Em là lính mới, lập nick để tiện trao đổi chứ em vào 4rum này tham khảo từ lâu. Biết bác rất có tiếng do đọc nhiều bài của bác. Bác ra bài tập cho anh em tám và cùng rút kinh nghiệm, Đúng không?;)

bác có đi đường vòng ko? chứ từ trần phú ra viettin đường phan đình phùng cũng gần mà. bữa bác đi ko có cò sao? đưa bb cho cò nó tự lấy tiền nó đi đóng bác ngồi đó uống cf châm điếu thuốc. xong đem biên lai về đưa bác bác mới đưa tiền. phí tầm 20 30k gì đó.

mình chỉ làm tài xế đợi ngoài xe thôi, ông anh thích tự mình bị hành :)
cò ra giá 30k, nhưng lạ nước lạ cái chắc ông anh không tin tưởng.
bác nói mới biết Vietinbank là đường Phan Đình Phùng :) chắc mình ko rành nên vừa hỏi vừa đi nó lòng vòng, nhưng cũng kha khá xa chứ không phải gần bên tiện cho dân

Hạng D
20/7/11
1.138
671
113
HCM
www.facebook.com
à, có cò nữa hả, bữa em đi đóng phạt ở trạm suối tre cũng phải qua cò, mà cò ở đây giá cao, mất 100k lận.

Hạng D
6/3/14
1.365
586
113
Làm sao trách nhiệm chủ cu?! Nếu bác bán xe rồi một ngày đẹp trời công an den nhà bác bảo xe bác vi phạm luật hay gây tai nan bác có chịu trách nhiệm kg..?