Hạng B2
27/3/19
132
69
41
45
E loại in vì bản v thì nó ghế rời ko ngồi nhiều đc. Bản g thì có 3 túi khí.
Bác nào có bản đánh giá chi tiết so sánh bản trend và bản titan 4x2 ko cho e xin. Đọc trên mạng thấy nói chung chung va toàn nói bản 4x4 ko ah

Hạng C
9/4/18
637
509
118
35
Ha ha, cont với xe tải với xe khách với xe điên (ranger...) nó đạp nhầm chân ga hay lo lướt điện thoại....nới giao nhau dừng đèn đỏ thì đâm liên hoàn thôi bác, đi trên quốc lộ, cao tốc nhìn kĩ chút se thấy tài xế giờ hơi ẩu, với lại lượng xe cộ tăng lên nhiều như cao tốc Trung Luong, TPHCM- Long Thanh.
Người ta thường nói đừng chết vì thiếu hiểu biết...còn đằng này nhiều người biết về xe, biết về an toàn thì...đừng để chết vì hiểu biết "cực kỳ...rất...thông minh"
Xàm lông, làm như ngồi Everest là có thẻ bài miễn tử ko bằng, thanh niên giờ Nu quá, toàn tự suy diễn rồi rút ra kết luận

Hạng B2
28/7/18
462
99
28
TPHCM
benthanhford.com.vn
E loại in vì bản v thì nó ghế rời ko ngồi nhiều đc. Bản g thì có 3 túi khí.
Bác nào có bản đánh giá chi tiết so sánh bản trend và bản titan 4x2 ko cho e xin. Đọc trên mạng thấy nói chung chung va toàn nói bản 4x4 ko ah
Bác inbox em sdt hoặc add zalo em sdt 0981.878.378 em gửi bác bản so sánh chi tiết nhé

Hạng B2
24/11/16
379
316
63
Tp Hồ Chí Minh
Trời ụ, riết rồi loạn cmn rồi, hết Camry chung mâm với Mẹc, giờ đem Ỉn chung mâm với Everest...=))

Chốt câu cuối, bác chủ nên mua Toy để nó giữ giá nha =))

Hạng B2
21/12/05
260
194
58
Vote sedona, vì có lúc bác đi 5 người lớn và 5 trẻ e. Với e thì e ko chọn máy dầu
Em đọc tới chỗ thứ 7 đi 5 người lớn 5 trẻ em là nghĩ ngay tới sedona, bác chủ lại đi đồng nai là chủ yếu đâu phải off road. rộng rãi thoải mái cho cả gia đình thì sedona thôi. Nhà nhiều bé vậy thì đi đâu đồ đạc lỉnh kỉnh lắm nên không gian cốp xe rộng là rất quan trọng, tầm tiền này 7 chỗ chỉ có sedona mới đủ cốp rộng thôi. Cao hơn nữa thì explorer, nhưng tiền cao hơn nhiều lắm

Hạng F
16/7/15
6.295
25.112
113
nếu mua cho gia đình, không nên chọn innova...
đến lúc có chuyện lại ngồi tiếc....

Hạng C
13/11/15
944
637
93
HoChiMinh city, Vietnam
Mịa chúng mày, toàn lấy nổi đau của người ta ra để mà hả hê??? Chúng mày thử ngồi trong cái xe (khác Toy) mà đâm thẳng vào cont xem sao????

Ai làm bác nóng giận thế...
Những người mất rồi để rút ra kinh nghiệm tốt hơn cho người còn sống chứ anh, như trong y học, bao nhiêu cuộc thử nghiệm mất mát mới ra thuốc tốt nhất chữa cho người còn sống chứ anh, Mỹ thả 2 quả bom nguyên tử làm vài chục ngàn người chết, thế giới mới rút ra được bài học đừng có lao vào chiến tranh hạt nhân chứ.
Người ta đang bàn đâm đít, để thêm tiêu chí lựa chọn xe...bác chủ đang hỏi Innova và Everest...vậy thì tiêu chí nào ngoài những thứ có thể tìm hiểu được thông qua mạng internet nào là rộng rãi, êm ái, bla các thứ...còn việc bàn luận xe nào cứng hơn (an toàn hơn) thì việc của mọi người, anh nói như ông nội người ta thì đem lại kiến thức gì cho những người tốn time đọc diễn đàn.

Thực tế đã thấy (ít nhất 1 vụ) là Ỉn bị tông mít làm chết nhiều người hàng ghế thứ 3...suy ra hàng ghế thứ 3 không an toàn. Ai cũng biết đây là điểm yếu về an toàn bên cạnh điểm yếu bên hông xe rồi...
Bản thân em cũng đang phân vân/hoài nghi về độ an toàn phía đít xe trên các dòng xe khác ngoài Toy ra, như Everest có an toàn hơn không thì thực tế chưa có vụ nào nên đâu có kết luận...
Cụ (các cụ) có cao kiến thì đưa ra thôi chứ đừng có comment kiểu như vậy...

Hạng D
2/5/16
1.923
1.873
143
Em đọc tới chỗ thứ 7 đi 5 người lớn 5 trẻ em là nghĩ ngay tới sedona, bác chủ lại đi đồng nai là chủ yếu đâu phải off road. rộng rãi thoải mái cho cả gia đình thì sedona thôi. Nhà nhiều bé vậy thì đi đâu đồ đạc lỉnh kỉnh lắm nên không gian cốp xe rộng là rất quan trọng, tầm tiền này 7 chỗ chỉ có sedona mới đủ cốp rộng thôi. Cao hơn nữa thì explorer, nhưng tiền cao hơn nhiều lắm
Exp chật hơn Ev đấy bác.

Hạng C
13/11/15
944
637
93
HoChiMinh city, Vietnam
Trời ụ, riết rồi loạn cmn rồi, hết Camry chung mâm với Mẹc, giờ đem Ỉn chung mâm với Everest...=))

Chốt câu cuối, bác chủ nên mua Toy để nó giữ giá nha =))

Ít bữa có thớt nên mua vios hay mẹc A, altis hay mẹc c, camry hay mẹc E ... haha