Tư Vấn Chia Sẻ Em muốn độ xe Innova!

Hạng C
15/10/03
514
3
18
Thái Nguyên
RE: Em muốn độ xe Innova!

Trích đoạn: John

Theo John thì nhìn Innova chẳng khác gì con Premacy được phóng to thêm một chút. Mà lại không có số tự động như Premacy. Innova nhìn không đàn ông chút nào vì bánh bé quá. Tuy nhiên, chơi hàng Toyota là an toàn rồi phải không các bác. Chỉ tội nghiệp các bác nào vừa mới sắm em Zace trước Tết. Hic, nghe nói Zace "một đời chồng" chỉ còn 20k [:eek:]

Câu trước và câu sau của bác đã thấy mâu thuẫn rồi...đã an toàn rồi lại chỉ tội nghiệp là sao???[>:][>:][>:]

Tập Lái
29/11/04
46
0
0

@Ladanotdylan
Các bác nói thế làm em thấy tủi thân quá... Em vừa mua Innova xong, của đáng tội nó chạy cũng được đấy chứ... với giá 30K thì khó có thằng 08 chỗ nào cạnh tranh được, hàng ghế thứ 3 ngồi cũng tạm gọi là đỡ chật. Còn so sánh với Rạn đít thì khó quá... bản thân giá cả đã nói lên rồi. Trên này nhiều bác ác cảm với TO quá đâm ra cứ bài nào ca ngợi To là bị choảng, tội nghiệp.
Em đồng ý với bác, em cũng mới mua Innova trước tết, cảm nhận chung là chất lượng hợp lý so với giá tiền và tình hình hiện thời. Giá như mình không máu mua xe ngay và đợi 1 thời gian nữa thì giá giảm khoảng 1500 USD thì hợp lý hơn :D

Hạng B2
26/4/05
385
1
0
52
Hà Nội

Sao em hóng hớt thấy nói Innova trước tết chỉ có 28,5K thôi hả các bác??? [8|]

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur

Các bác nói thế làm em thấy tủi thân quá... Em vừa mua Innova xong, của đáng tội nó chạy cũng được đấy chứ... với giá 30K thì khó có thằng 08 chỗ nào cạnh tranh được, hàng ghế thứ 3 ngồi cũng tạm gọi là đỡ chật. Còn so sánh với Rạn đít thì khó quá... bản thân giá cả đã nói lên rồi. Trên này nhiều bác ác cảm với TO quá đâm ra cứ bài nào ca ngợi To là bị choảng, tội nghiệp. Mà sáng nay em đọc báo thấy thằng To công bố giá xe mới 2006 giảm so với 2005 đấy chứ. Nhiều bác chạy dòng xe khác To nhưng em dám chắc đôi lần cũng muốn được chạy To đúng không ạ ?

thưa bác là thế này:
- anh em ác cảm với Toy vì chính cái quan niệm của Toy áp đặt cho thị trường VN nói riêng và Đông Nam Á nói chung... Tại sao lại có thể cho NTD ASEAN là loại 2 khi cho vào những dòng xe ko chính thống Zace, Vios, Innova... mà chỉ cần xuất hiện ở các thị trường khó tính như Mỹ, EU, Nhật thôi thì coi như ko còn tồn tại thương hiệu Toy nữa... đấy là chưa kể đến chuyện giá trên trời so với mặt bằng giá chung (chưa dám nói là so với giá thế giới)... chuyện hạ giá cũng thật nực cười, nhớ lại ai vừa cam kết không hạ giá xe cách đây 2 tháng... thế hóa ra là lừa đảo???
- về chuyện muốn được thử chạy Toy 1 lần trong đời thì... đó là giấc mơ của tôi và hy vọng nó sẽ trở thành hiện thực trong 10 năm tới... đến dân Nhật ở VN còn chưa dám đặt đít lên cái xe Zace sang trọng (chưa nói là tuyệt tác Innova) thì biết bao giờ đến Anamis mình... phỏng ạ!

Tập Lái
28/12/04
23
0
0

xe nào cũng độ được cả chỉ có điều là độ thế nào cho đẹp thôi

Hạng C
4/2/05
576
30
28

Cái Innova này dù là "tuyệt tác" thì vẫn nâng cấp được chứ nhỉ:

* Cái đuôi trông hớt hớt, hơi xấu, độ tý cho nó thấp xuống cho nó "xuôn đều và mềm mại hơn"
* Âm thanh, hình ảnh =>> chắn chắn nâng cấp được thành 2 đầu DVD và 4 màn hình
* Trải sàn, bọc nệm nếu muốn "tông xuyệc tông"
* Đèn xenon
* Một tý Body Styling Graphics cho bề ngoài độc đáo hơn
* Thay mâm đúc lớn hơn 1 tý, 17" chả hạn
* Gương gập điện & sấy gương chiếu hậu
* Camera lùi bổ xung cho cái cảm biến có sẵn

Sơ sơ mấy cái cho model G, chứ còn model J thì phải thêm gấp đôi số vừa đề cập mới đủ.

Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur

và nếu có điều kiện thay luôn hộp số cho nó đỡ gây cảm giác nhớ về Zace... :D:D:D

Hạng C
4/2/05
576
30
28

Trích đoạn: bman

và nếu có điều kiện thay luôn hộp số cho nó đỡ gây cảm giác nhớ về Zace... :D:D:D

Cuối năm nay có thêm model số tự động rồi, lúc đó bán xe Innova MT đi mua Innova AT, thế mới mấu, nhỉ bác nhỉ:D