Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
6/4/12
2.509
671
113
POLTS nói:
Haha... giỡn vui nhiu đó đủ roài... các bác mợ ở lại ước tiếp đi nha. E Chỉ cần vui và đc chém gió mọi lúc mọi nơi khi online... còn bây giờ em offline nhé... thể thao rất lành mạnh và nghim chỉnh vs mấy bác xnl... hehe....
chưa xong đâu pa.. có thèng trùm âm binh nó mở cái mới kìa

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
tuando1223 nói:
POLTS nói:
Haha... giỡn vui nhiu đó đủ roài... các bác mợ ở lại ước tiếp đi nha. E Chỉ cần vui và đc chém gió mọi lúc mọi nơi khi online... còn bây giờ em offline nhé... thể thao rất lành mạnh và nghim chỉnh vs mấy bác xnl... hehe....
Kệ mịa.... em mỏi tay rùi.... đừng xúi em câu view nữa.. hic..

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
POLTS nói:
tuando1223 nói:
POLTS nói:
Kệ mịa.... em mỏi tay rùi.... đừng xúi em câu view nữa.. hic..
Rоcket1349 nói:
Mợ Tài muốn thì em chúc mợ toại nguyện! :)
thiệt hả bác? nhưng cơ mầu này thì có lẽ ời của bác cũng chỉ là... ước mơ hão huyền như em thoai:)

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
Rоcket1349 nói:
Mợ Tài muốn thì em chúc mợ toại nguyện! :)
thiệt hả bác? nhưng cơ mầu này thì có lẽ lời của bác cũng chỉ là... ước mơ hão huyền như em thoai:)
@mấy bác khách đến nhà:
đây là nhà em xây, xin các bác vô đây giữ trật tự và ăn nói lịch xự dùm!
nếu các bác muốn ở lâu em xin lấy ghế pha trà, nếu các bác không thích ở em xin không tiễn!
em nhờ BĐH xóm hay các OSPD đi qua đây giúp em khỏi bị bắt nạt, cho em được nói lần cuối về những giấc mơ... không vi phạm quy định của diễn đàn của em và những người thấp cổ bé họng hay bị dịa nạt như em!

Last edited by a moderator:
Tập Lái
25/12/13
36
2
0
Oh.... ngưu tầm ngưu ....mã tầm mã ...wao...mợ tài em thấy 6 ngôi sao đỏ ...Cựu Hội chảng POLTS cũng 6 ngôi sao đỏ ....Em hổng có cái xao nào hết thui em xin khiếu ......!!!!

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
em chẳng biết bác ạ! sao là của diễn đàn. xóm này ai cũng nhiều sao lắm, chẳng biết có giống nhau không? hay là tại em mơ ước nhiều quá nên mới nhiều sao...
ôi...
chỉ có CNL là toàn các bác ít sao!
vụ sao này... em biết phải làm sao hả bác?
lẽ nào không được nói về cả những giấc mơ???

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
Em muốn mọi người lao động trong xóm có một giấc ngủ bình yên

Không bị ám ảnh giật mình bởi những âm thanh CHÉM! GIẾT!...
Những nhà hàng xóm thích xem phim sex hay kinh dị thì cứ vẫn xem mà đừng public vào đầu bọn trẻ và những ai không đủ sức hay không có hứng thú xem...

Có ai muốn một giấc mơ đơn giản như vậy giống em không?

Tập Lái
25/12/13
36
2
0
Có em nè mợ Tài ....sống đơn giản cho đời thanh thản ....nam mô a di đà phật ....

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
Em muốn có một chỗ để chờ đón bạn bè trong thân tình chân thật
cả bạn mới lẫn bạn cũ... bạn tâm giao hay bạn xã giao...
đã là bạn, ai cũng có một chỗ đứng trong lòng mình và trong ngôi nhà của mình
không phân biệt trước sau
và nói với nhau những câu chuyện vui vẻ dịu dàng mà chủ khách đầu muốn nghe... không ai phải giật mình vì những âm thanh gió bão hay mặt ủ mày chau bước vội ra đi vì những lời xác xào cạnh khóe...
.
Các bác có muốn điều đó không?

Status
Không mở trả lời sau này.