Tập Lái
9/4/15
42
34
18
38
Em cũng chờ San mòn mỏi, nên sau khi San ra mắt tại VN, thấy bất hợp lý ở Option, cái giá, 2 ống bô nằm 1 bên, đèn xi nhan sau thì đưa tận xuống dưới, đầu thì giống Kona phóng to...
Thế là em quyết chọn CRV...

Hạng D
31/3/11
1.385
1.890
113
39
Nissan Terra đi bác, xe Nhật nhập Thái, giá ngon, chiếc SUV đúng nghĩa, tức là khung gầm rời, chạy êm hơn khung gầm liền khối!

Em nên mua Mitsubishi Outlander hay đợi Hyundai SantaFe 2019?

Em nên mua Mitsubishi Outlander hay đợi Hyundai SantaFe 2019?

Hạng B1
22/2/18
87
43
18
48
Em cũng chờ San mòn mỏi, nên sau khi San ra mắt tại VN, thấy bất hợp lý ở Option, cái giá, 2 ống bô nằm 1 bên, đèn xi nhan sau thì đưa tận xuống dưới, đầu thì giống Kona phóng to...
Thế là em quyết chọn CRV...
chọn xe nào cũng hay bác ah, vấn đề là mỗi xe nó sẽ có ưu nhược điểm riêng, làm gì có xe nào được tất trong tầm tiền phân khúc này, đều là xe bình dân nên được lọ mất chai là chuyện thường.

Hạng D
29/7/16
1.573
388
93
49
Bác chạy thử đi, thích em nào thì múc em đó. Khg để cảm giác tiếc nuối mộc răng Bác ạh!

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Bibi12
Hạng B2
11/5/16
339
411
63
37
Mit là chung cha với Nis nha mấy a. Xếp nó mới bị bắt rồi do gian lận tài chính gì đấy. Out dáng theo e ko đẹp, giá chưa bàn nhưng theo cá nhân e thì ko chọn. Vì bác so với Santa Fe thì nếu đưa lên cân phải là Pajero Sport, lúc đó thì chọn Mit. Còn Out để mà đi so với Santa Fe thì chỉ có ai ghét xe Hàn mới chọn Out thôi. Nếu bác đã kết Santa Fe thì đợi có xe test rồi hẵng mua.

Hạng B2
28/10/17
335
311
63
41
Em xin cảm ơn và ghi nhận tất cả các ý kiến của các bác, em đã xem qua khá nhiều dòng, budget em 1.3t, bữa em có xem thử Outlander thì thấy khá nhỏ, PSAN thì to và hao xăng mà nhu cầu của em thì ít đi xa, 1 năm chắc được 2, 3 lần, San 19 em đã xem qua và ưng ý, em cố đợi đến t12 xem sao, nếu ko có thông tin gì chắc em tính phương án khác, chán mấy ông HTC quá.

• Like
Reactions: hyundaithao
Hạng D
5/7/16
1.950
13.673
113
Em xin cảm ơn và ghi nhận tất cả các ý kiến của các bác, em đã xem qua khá nhiều dòng, budget em 1.3t, bữa em có xem thử Outlander thì thấy khá nhỏ, PSAN thì to và hao xăng mà nhu cầu của em thì ít đi xa, 1 năm chắc được 2, 3 lần, San 19 em đã xem qua và ưng ý, em cố đợi đến t12 xem sao, nếu ko có thông tin gì chắc em tính phương án khác, chán mấy ông HTC quá.

vậy mà bác để avatar em PSAN, tính ra SUV 5+2 như PSAN ko to hơn mấy mà bác, chỉ có cái nhìn bề thế hơn thôi. Nếu để đi xa thì nói thiệt Out hay Santafe em nào cũng đi xa khỏe re hết chứ ko phải cứ PSAN là lợi thế đâu... Trừ fi bác đi rừng rú ộp rốt này nọ

• Like
Reactions: Bibi12