Hạng C
1/3/13
973
809
93
TP Hồ Chí Minh
Re: Em nhờ tư vấn - hoà hay chiến (lỗi quay đầu nơi có bảng cấm oto quẹo trái)

Thôi các bác nên dừng lại ở đây đc rồi.lúc đầu e củng nghỉ bác chủ sai.đa phần trong cái toppic này 80% là nói bác chủ sai.tại vì ít ai mà rảnh rỗi ngồi tìn từng câu chữ của cả một bộ luật hết.và lại ngay cả con cái của các bác học hành củng đang là rập khuôn của bộ giáo dục đó.thì huống chi là mấy cái trường đào tạo mấy cái bằng lái.họ củng ở trên dạy sao thì dưới dạy lại như vậy thôi.các bác đừng nặng lời với nhau như vậy nữa.luật pháp ở vn này còn nhiều bất cập lắm.có thể đổi trắng thay đen.quan thì bênh cho quan,còn dân thì làm đc gì quan.thấy sai rành rành ra đó còn kiện kg lại nữa là.thoi nhân tiện e củng xin lỗi bác chủ.e xin hết.

Hạng C
31/8/12
627
68
28

Ko ngờ thớt này vào nóng phỏng bàn phím luôn... Hôm đầu e có vào xong hôm nay mới vào lại...
Em thì hơi thắc mắc phần lớn comment chủ đích tăng độ nóng của thớt phần nhiều của Oser "Tâp lái" là seo ta...

Hạng B1
3/12/13
79
694
83

Em chỉ thắc mắc nhẹ là bạn Thái xxx giải thích rằng gtcc đổi biển từ 123a sang 103c. Hoá ra trước nay đặt biển 123a nhưng mà Cao Thắng khúc đó trước nay vẫn 2 chiều, làm gì có chuyện đặt biển 123a ở đó vậy trời ???

Hạng C
26/3/13
918
681
93
45

AudiQ7 2012 nói:
MisterNo nói:
Phân tích từ khía cạnh tâm lí học/bệnh học cho thấy những troller trogn topic này có thể là một hoặc nhiều dạng trong các dạng sau đây:
1-Tuổi thơ bị ngược đãi, dẫn đến có hể mắc chứng tâm thần phân liệt cấp độ nhẹ đến trung bình. Loại người này nếu thông minh thì khả năng đóng kịch, sống hai mặt hoàn hảo như 1 điệp viên còn nếu IQ thấp thì cần phải có sự bảo trợ của gia đình + sự quan tâm của xã hội, nếu ko sẽ có xu hướng tự sát hoặc giết người hàng loạt.
2-Bản thân thông minh, chỉ số IQ cao nhưng ngược lại EQ quá thấp dẫn đến khó hòa nhập vào cộng đồng, ko có kĩ năng sống. Có thể phát sinh căn bệnh tự kỉ ám thị.
3-Thất bại nào đó trong cuộc đời đã gây cho họ những cú sốc về mặt tâm lí lẫn thể xác, dễ sinh ra trạng thái bất cần đời, miễn nhiễm với sự khen chê , thậm chí lăng mạ của người khác, đôi khi họ nghĩ họ là chúa trời, là thần thánh đang cứu rỗi cho chúng ta.

Dù là loại nào, chúng ta nên thông cảm cho họ. Đây là vấn đề chung của xã hội.

Có cảm giác chú này có vấn đề về thần kinh hay thời đi học bị người ta bắt nạt nhiều nên giờ lên nét sủa om.

Có mỗi vấn đề đơn giản mà nhai mãi như chó gặm xương.

Luật mù mờ soạn ngu, đến cảnh sát, thầy dạy lái xe.... còn nhầm thì do lỗi của thằng làm luật, nâng cao quan điểm IQ với EQ cái éo gì.
người nào có chất xám đều biết những ai là chó gặm xương nhai đi nhai lại trong topic này? ko khéo chính chú là tác giả của dư luận viên OS trong topic này đấy

Hạng C
29/9/10
827
9
16

MisterNo nói:
AudiQ7 2012 nói:
MisterNo nói:
Phân tích từ khía cạnh tâm lí học/bệnh học cho thấy những troller trogn topic này có thể là một hoặc nhiều dạng trong các dạng sau đây:
1-Tuổi thơ bị ngược đãi, dẫn đến có hể mắc chứng tâm thần phân liệt cấp độ nhẹ đến trung bình. Loại người này nếu thông minh thì khả năng đóng kịch, sống hai mặt hoàn hảo như 1 điệp viên còn nếu IQ thấp thì cần phải có sự bảo trợ của gia đình + sự quan tâm của xã hội, nếu ko sẽ có xu hướng tự sát hoặc giết người hàng loạt.
2-Bản thân thông minh, chỉ số IQ cao nhưng ngược lại EQ quá thấp dẫn đến khó hòa nhập vào cộng đồng, ko có kĩ năng sống. Có thể phát sinh căn bệnh tự kỉ ám thị.
3-Thất bại nào đó trong cuộc đời đã gây cho họ những cú sốc về mặt tâm lí lẫn thể xác, dễ sinh ra trạng thái bất cần đời, miễn nhiễm với sự khen chê , thậm chí lăng mạ của người khác, đôi khi họ nghĩ họ là chúa trời, là thần thánh đang cứu rỗi cho chúng ta.

Có cảm giác chú này có vấn đề về thần kinh hay thời đi học bị người ta bắt nạt nhiều nên giờ lên nét sủa om.

Luật mù mờ soạn ngu, đến cảnh sát, thầy dạy lái xe.... còn nhầm thì do lỗi của thằng làm luật, nâng cao quan điểm IQ với EQ cái éo gì.
người nào có chất xám đều biết những ai là chó gặm xương nhai đi nhai lại trong topic này? ko khéo chính chú là tác giả của dư luận viên OS trong topic này đấy
Thôi bỏ đi Bác.

Hạng C
26/3/13
918
681
93
45

MrQuang77 nói:
MisterNo nói:
AudiQ7 2012 nói:
MisterNo nói:

Thôi bỏ đi Bác.
đương nhiên là sau reply này em sẽ từ bỏ, hơi đâu tranh cãi với những thằng ngu sau khi nhận ra điều đó ở chúng nó.

Hạng D
25/2/11
1.765
1.424
113
47

Relax tí đi các bác.

Hạng C
13/9/08
514
4.859
93

Đọc mấy thớt gần đây của OS đúng vãi :
1. Anh em OS chém gió, thánh thiếc nhiều quá...
2. K9 thành ma tạo nick gây nhiễu loạn suốt, (rảnh rỗi sinh nông nổi nên cứ mod ban là nhanh nhất)

Thiết nghĩ diễn đàn OS để anh em trao đổi kiến thức, luật pháp mong các bác nhẹ tay, cùng nhau nghe ngóng xây dựng: cảm ơn bác chủ, Bác XaGan, Nguyen T ... và nhiều bác ngắn gọn giải thích rõ ràng. Có gì các bác đừng chém em góp ý OS.

Hạng C
6/5/13
883
203
43

Qua Topic này mới thấy nhiều Bác có bộ NÃO chậm phát triển nhưng lại tỏ ra vô cùng thông thái. Nhất là những Bác hay hỏi người khác MUA BẰNG BAO NHIÊU!
BIẾT THÌ NÓI CÒN KHÔNG THÌ NÊN DỰA CỘT MÀ NGHE............. SẼ BỚT LÒI CÁI NGU RA HƠN.

Hạng C
31/8/10
843
291
63
Em moi cái này lên cho mấy Thánh Cãi biển 103c cấm quay đầu mở mắt ra chút.