Hạng D
15/5/13
1.889
2.023
113
Xe tải thì huyndai là vô địch Bác nhỉ.! Theo e là thế.!
Tới giờ thì khó nói, vì mỗi người mỗi nhân xét. Xe Hàn ( Huyndai, Deawoo ) xác lớn, máy mạnh, ngon, giờ chở đúng tải thì chạy hết đời ( 25 năm ), nếu bảo trì tốt, tài xế đàng hoàng chưa chắc rớt máy ( tất nhiên côn phải làm ).
Giờ mà nói thì xe tải Hàn ( Huyndai, Deawoo ) và xe nhật ( Mitsu, Hino, Isuzu ) thì cũng 1/9, 1/10 đó.
Việtnam chuộng xe Hàn chứ xung quanh ( Thái, Sig, Ma ) người ta cẫn dùng xe nhật nhiều.

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng D
30/10/12
3.965
2.684
113
Khổ cái em đang độ pô. Ổng có ghét sang tiệm ngta cũng nên tế nhị.

Sang hết chém xe Hàn rồi chê em độ pô chi? $ độ mua Audi Q7...vcl... :D

Dạ em post bên đó lại hem hay... :p

Em chả muốn tranh luận với thánh đó nên em cứ cười cười & hỏi vặn...
Tại ổng tiệm khác và em độ pô em hem quan tâm ổng...muh cứ xáp mình chém ào ào...kakakkaa.... :p
Bác làm pô chỗ tiệm thằng Dũng marco phải không hay tiệm nào? mình cũng đang định đi làm nhưng không biết làm xong khi đi đăng kiểm khí thải có ok không nữa :3duongbia:

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Tập Lái
13/8/14
43
19
8
Riêng về máy dầu có thể nói Hyundai thuộc dạng trùm thế giới từ máy thủy cho đến xe tải, xe hơi.
Xe 50c và xe tải Hyundai ko có đối thủ trên toàn thế giới này.
Bác này phán ác hơn chủ gara luôn kaka.
Chắc bác thấy ở VN xe tải xe 50c Hyundai nhiều nên phán nó nhất ạ? Các cậu sale Hyundai cũng hay nghĩ thế đấy hi.

• Like
Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Bác làm pô chỗ tiệm thằng Dũng marco phải không hay tiệm nào? mình cũng đang định đi làm nhưng không biết làm xong khi đi đăng kiểm khí thải có ok không nữa :3duongbia:
Chuẩn bác ạ! Tiệm đó độ pô marco! :)
Còn cái bác trảm phong em nêu là kế bên.

Đăng kiểm khí thải??? Dạ cái đó nhờ "Bác" lo giùm ạ! :3dcuoi:

• Like
Reactions: Huboss and Mr. Bean
Hạng D
30/10/12
3.965
2.684
113
Chuẩn bác ạ! Tiệm đó độ pô marco! :)
Còn cái bác trảm phong em nêu là kế bên.

Đăng kiểm khí thải??? Dạ cái đó nhờ "Bác" lo giùm ạ! :3dcuoi:
Do mình chỉ độ bầu sau nên làm liên kết bầu bằng pats bắt ốc như bầu gin để đăng kiểm tháo ra lắp bầu gin vào đăng kiểm cho khỏe. :3danbanh:

• Like
Hạng B2
5/3/13
130
85
28
vớ vẩn. đến mức đấy liệu san 2007- đến nay xe cũ bán cho ma à?????? gần nhà em có chiếc san màu vàng gia đình chạy đời đầu 2008 17v chạy vẫn ok. chưa vđ j về máy móc ngoài thay định kỳ.còn xe gần chục năm đương nhiên phải xuống nhưng k đến nỗi. chính vì thế nhà em mới lấy san mới. máy dầu hyundai êm và bốc nhất so vs mấy hãng bình dân rồi. vì là dầu mình kém chất lượng +máy turbo cs cao nên e xđ đến 20v nó có chết turbo cũng k vđ gì. chạy êm, bốc, vs dầu kém chất lượng lại còn đòi đi mãi k hỏng chắc??
xe em không phải san nhưng cũng hyundai mà gần 90v rồi turbo chưa chết bác ơi :3dcuoi:

• Like
Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Do mình chỉ độ bầu sau nên làm liên kết bầu bằng pats bắt ốc như bầu gin để đăng kiểm tháo ra lắp bầu gin vào đăng kiểm cho khỏe. :3danbanh:
Sao được bác ơi???
Hàn vô luôn ống xả lẫn bầu mà? :3dcuoi:

xe em không phải san nhưng cũng hyundai mà gần 90v rồi turbo chưa chết bác ơi :3dcuoi:
:3dup::3dup::3dup:

• Like
Reactions: Mr. Bean