Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Có gì khó đâu bác ăn thua mình đặt họ làm theo ý mình thôi mà. Ống xả gìn nó cũng tháo rời làm 3 đoạn mà.
Bác cho mình xin hình minh họa ạ.
Cái này hay à nha. Để mình ngâm cứu..kakaka...

Cảm ơn bác! :)

Hạng D
30/10/12
3.965
2.684
113
Bác cho mình xin hình minh họa ạ.
Cái này hay à nha. Để mình ngâm cứu..kakaka...

Cảm ơn bác! :)
Cái bầu pô sau là cục tròn to trong hình đây là pô gin khi độ pô cũng kêu chỗ làm pô làm phần cổ pô có past bắt ốc để khi cần thay bầu pô tháo ra thay đổi cho dễ thôi. Bác làm những phần nào giá bao nhiêu tất cả PM giúp cái - Thanks!
Em quá hoang mang khi nghe phán "máy dầu Hyundai cùi bắp lắm" từ 1 chủ gara ADV (!)   ^_^

Hạng D
24/7/12
4.193
13.076
113
Cái bầu pô sau là cục tròn to trong hình đây là pô gin khi độ pô cũng kêu chỗ làm pô làm phần cổ pô có past bắt ốc để khi cần thay bầu pô tháo ra thay đổi cho dễ thôi. Bác làm những phần nào giá bao nhiêu tất cả PM giúp cái - Thanks!
View attachment 526762
Cái bô sét dã man con ngan vại bác Đậu?

Hôm nay, em bỏ xe độ cái pô trên đường TBT-ADV...

Đến trưa, em ghé lấy xe & ăn trưa ở đó, có 1 bác chủ gara gần đấy qua cafe chém gió...

Bác nhìn xe em rồi phán "Xe Hàn tùm lum option nhưng chạy 1 thời gian bỏ luôn cái máy, chả sửa được...."
Em hoang mang tập 1 (!).:3dcuoi:
Em hỏi sao con Kia CD5 còn chạy đầy đường là máy mới lắp hả anh??? Ảnh im...

Em hỏi "anh chủ gara sửa gì ạ?" - Ảnh bảo sửa máy móc là chính...
Em nói nhà em còn 1 con Mondeo 2005 mới hư giàn lạnh, em đang tìm chỗ uy tín sửa.
Ảnh bảo "Mang qua anh, các gara khác sửa dàn lạnh chả biết phải bơm ga vô chung với nhớt, nên sửa xong dễ hư lốc lạnh lắm!"
Em hoang mang tập 2 (!) :3dngacnhien:
Em hỏi khí ga lạnh Freon bơm chung vô dàn lạnh với nhớt được à anh? Ảnh nói được, y như bơm máu & nước biển vô tim (!).

Tí, thấy con Hilux chạy qua, ảnh chỉ nó nói "Đấy, xe máy dầu nên mua con Hilux này mạnh mẽ nè, Hyundai - Kia chán lắm, chạy thua xa!"
Em hoang mang tập 3 (!):3dcuoigif:
Em hỏi sao người ta đều bảo máy dầu xe Hyundai tốt?
Ảnh bảo em do họ chưa chạy con Hilux nên hẻm biết "xưa giờ máy dầu Toy là vô địch !!!"

Bác về gara bác ấy...
...Bỏ lại em đang super hoang mang....:3dcuoigif::3dcuoigif::3dcuoigif:
Công nhận tháng Bảy hiển linh thặc !!! :3dquaytay:
Nghe máy dầu bên toyota mới ngon nghe mà mắc cười.

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
View attachment 526762
Bác bắt ốc liệu pô có OK không ạ?
Chỗ em độ ngta hàn thêm 1 đường ra & bầu pô nổ tiếng ạ! :)

• Like
Reactions: Mr. Bean
Hạng D
30/10/12
3.965
2.684
113
Bác bắt ốc liệu pô có OK không ạ?
Chỗ em độ ngta hàn thêm 1 đường ra & bầu pô nổ tiếng ạ! :)
Có thay đổi gì đâu bác thay vì hàn liền thì mình làm past nối và bắt bằng ốc thế thôi mà. :3dquaytay:

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng D
17/10/14
4.837
11.463
113
View attachment 526762
Moá??? Hệ thống xả giề mà kinh khiếp vại mụ Bean???:3dcuoi: