Hạng C
23/9/15
976
1.411
93
45
Up tấm hình bác xem ạ... :D

Làm bô là sao vậy bác, có giống như móc bô xe gắn máy không? Con VIOS cùi của em có cần làm bô hông ta? hì hì.

Tiệm này kế quán cafe gì đó, to nhứt khu ADV à hen.

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng D
13/1/12
2.667
91.245
113
Riêng về máy dầu có thể nói Hyundai thuộc dạng trùm thế giới từ máy thủy cho đến xe tải, xe hơi.
Xe 50c và xe tải Hyundai ko có đối thủ trên toàn thế giới này.
Bác cho cái ví dụ top 10 tàu biển lớn nhất cái nào xài máy Huyndai ?

Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Làm bô là sao vậy bác, có giống như móc bô xe gắn máy không? Con VIOS cùi của em có cần làm bô hông ta? hì hì.

Tiệm này kế quán cafe gì đó, to nhứt khu ADV à hen.

Dạ làm pô là gắn bầu âm trầm, marco, hay là On/ Off, hay pô tăng tốc nó mới hú...
Bác ghé họ tư vấn!
Xe nào làm chả được bác ạ!
Tùy theo ý thích bác ntn thôi ạ! Thân! :3dnhacnon:

Anh mang kính vô đọc lại còm giúp em ạ , em cám ơn
Em xém ngất!
Chắc bác ấy đang tính mấy con i10, i10, ...nhập Ấn về bằng tàu thủy nên tàu đó phải của HYundai...há há... :3dcuoigif::3dcuoigif::3dcuoigif:

• Like
Reactions: Huboss
Hạng D
13/1/12
2.667
91.245
113
Dạ anh nói thế thì bằng chửi em mù ạ.
Em chỉ trả lời giúp cụ @thienminh121 thôi.

PS: @Huboss em bổ sung thêm cả SantaFe và Starex nữa ạ.

anh đưa cái hình động cơ lên làm gì ... Việt Nam! còn làm được cái máy dầu thì huốn hồ gì HQ

Anh xem giúp em tôp 10 động cơ đi a zen 2016 xem có cái nào của Huyndai không nhe , anh xem kỹ cái Sulez động cơ của Đức gắng trên cái tàu đóng ở HQ đấy anh ạ ... khong ai chê đọng cơ của Huyndai dỡm cả , nhưng nói là nó top thế giới thì "nho còn xanh lắm " .

http://www.trucktrend.com/features/0607-dp-10-best-used-diesel-engines/

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
19/6/15
621
810
93
anh đưa cái hình động cơ lên làm gì ... Việt Nam! còn làm được cái máy dầu thì huốn hồ gì HQ

Anh xem giúp em tôp 10 động cơ đi a zen 2016 xem có cái nào của Huyndai không nhe , anh xem kỹ cái Sulez động cơ của Đức gắng trên cái tàu HQ đấy anh ạ ... khong ai chê đọng cơ của Huyndai dỡm cả , nhưng nói là nó top thế giới thì "nho còn xanh lắm " .

http://www.trucktrend.com/features/0607-dp-10-best-used-diesel-engines/

anh @Huboss nhầm người rồi. Từ đầu thớt đến giờ em chưa hề nói thằng Hyundai mạnh về thủy động cơ.
Nói về máy thủy thì thằng Hyundai chưa hề có số má.

• Like
Reactions: Jackie Huy