Hạng B1
24/4/17
51
13
8
À, em nhớ là hồi mới chọn xe về an toàn cái em đặt nặng là cruise control hơn dù ít người quan tâm. Nhiều lúc đường trường không để ý cái là vượt quá tốc độ rất nguy hiểm

Hạng C
24/12/14
515
101
43
À, em nhớ là hồi mới chọn xe về an toàn cái em đặt nặng là cruise control hơn dù ít người quan tâm. Nhiều lúc đường trường không để ý cái là vượt quá tốc độ rất nguy hiểm
Hình như cái cruise control cũng giúp tiết kiệm nhiên liệu?

Hạng B1
24/4/17
51
13
8
Em cũng không chắc nhưng về xăng cộ xe em đi không tốn nhiều lắm

Hạng C
24/12/14
515
101
43
Bình thường bác đi hết khoảng bao nhiêu? Cái hộp số CVT của dòng này cũng đã giúp đỡ hao xăng được một phần rồi

Hạng B1
24/4/17
51
13
8
Em đi hỗn hợp độ 8,5 đi trong phố đường đông chắc tầm 10. Best là 7l đi đường trường

Hạng B2
11/6/15
305
70
28
30
Đúng là mỗi người mỗi tính. Em lại thấy cái khung gầm vững chắc mới là điểm nổi và đáng tiền của dòng này
Thì đúng cái điểm nổi bật nhất chả đáng tiền :)) Cái hay của dòng Xtrail này là kết hợp công nghệ an toàn và lái thành hệ thống đồng bộ. Cái hệ thống kiểm soát khung gầm của họ không chỉ mỗi bộ khung gầm mà còn hỗ trợ cua phanh gấp. Đặt mông ngồi cũng thấy yên tâm

Hạng B1
24/4/17
51
13
8
Thì đúng cái điểm nổi bật nhất chả đáng tiền :)) Cái hay của dòng Xtrail này là kết hợp công nghệ an toàn và lái thành hệ thống đồng bộ. Cái hệ thống kiểm soát khung gầm của họ không chỉ mỗi bộ khung gầm mà còn hỗ trợ cua phanh gấp. Đặt mông ngồi cũng thấy yên tâm
Không phải mỗi mình mình mà cả vợ con nữa bác ạ. Trước đây em không để ý nhiều đến an toàn nhưng sau này đến một tầm khác thì suy nghĩ cũng khác

Tập Lái
25/4/17
35
17
8
Các bác cho em hỏi lái và các thứ như các bác nêu như vậy rồi về độ bền thì thế nào?

Hạng B1
24/4/17
51
13
8
Nissan xe Nhật nên bác không cần quá lo. Anh e bạn bè em đi có cả Sunny, Teana nhìn chung lành với lại bền bỉ. Vài ba năm thậm chí 5 năm không lo phốt, cũng không thấy hỏng vặt gì. Em đánh giá ý kiến cá nhân từ những trường hợp em biết là thế

Hạng C
24/12/14
515
101
43
Phải công nhận bền với ít uống xăng là đặc trưng của mấy hãng xe Nhật. Mua về xong dễ nuôi, nhẹ nhàng không tốn kém chi phí nhiều quá