Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.744
113
Em đọc đoạn đầu hơi rối chút "
Trước chuyến đi thì định lấy Escape đi, em dán phim 3M thay đồ này nọ từa lưa hột me hết gần 20 chai :3dgolf: dù gì đi xa thì lấy 1 con giảm sốc độc lập vẫn ngon hơn, mặc dù xăng hơi hao tí :3ddaomat:. Tuy nhiên sát h đi thì sếp alo bảo "kao đang cần dọn nhà, mày gửi gấp con bán tải qua đây". :3dcuoi: Như chết đuối vớ phải cọc, em vứt ngay và liền con Navara qua đấy để đổi lấy con ... Volkswagen Touareg :D :D :D xe 3 tỏi đổi xe 650 trẹo, ngon đét, ngu sao ko đổi :D" sao chuẩn bị escape mà đem navara qua đổi VW? Thấy k liên quan gì cả
Em 2 chiếc ợ :D

Hạng D
5/7/16
1.951
13.790
113
ở NT bác ở KS Thanh Bình fai hem..

lót sàn gỗ mà view vậy chỉ có nó :)

bác làm bài review phượt hay wa'... tuy câu chữ sắp xếp ko = dân chuyên nghiệp nhưng mà thực tế sâu sát :)

Hạng B1
14/9/15
86
45
18
52
Ở Nha Trang có 1 quan nướng hải sản rất ngon mà rẻ, nó nằm ở góc đường Ngô Thời Nhiệm và Lê Đại Hành. Lần nào vào Nha Trang mình cũng tới đó!

Hạng C
21/1/12
591
5.201
93
đọc lướt qua thấy xe sang mà cảnh báo áp suất lốp ko có thì hãi quá

Hạng C
25/4/14
785
1.277
93
BIEN HOA
Xe đẹp cộng với bài viết của bác chủ rất hay. Em nghe bác chủ nói chỉ đi với con cờ hó của mình thôi nhưng ở tấm hình bác chụp cổng chào gì đó còn có bóng của người thứ ba gì nữa nhỉ?;).

Hạng C
15/3/13
696
1.285
93
E vừa làm ly cafe đen, ngon nhưng đang bị say cafe rồi, khó chịu thật :(
Nơi ngủ nghỉ thì các bác có rất nhiều lựa chọn 5* thì có mường thanh mới khai trương nằm ngay trục đường nguyễn Tất thành. Hoặc 2 bà trưng nằm trên đường 2 bà trưng( các bác nên ở khách sạn này vì vị trí ngay ở trung tâm thành phố). 4* thì em thấy sài gòn-ban mê là ok nhất nó nằm chình ình ngay ngã 6 ạ. Các khách sạn khác thì các bác có thể tham khảo trên web. Homestay ở bmt cũng nhiều ạ.
Tới thì phải đi thưởng thức ẩm thực 3 4 miền ở đây. Vì dân ở đây là tứ xứ nhưng coi nhau như ae một nhà :)).
Em giới thiệu cho bác Page Bmt Có gì? Các bác cứ vào facebook gõ vào nó sẽ ra có cả review và địa chỉ đầy đủ. Nhưng cũng có cái ngon cái tạm đc còn k có cái dở nha bác :) nhưng nhất định phải ăn bánh ướt bmt chính hiệu ở trần nhật duật em thấy món này dạo đây khá hot. Quán cafe em khuyên các bác không nên uống ở làng cà phê trung nguyên vì cafe nó k đúng gu bmt. Em giới thiệu quán cafe phong cách bà con êde là ARUL COFEE 17-19 trần nhật duật.
chơi thì bmt điểm du lịch cách thành phố khá xa. Ví dụ KDL buôn đôn cách tầm 30km
Thac draynu draysap 20km ( bác nào đi ql 14 thì nó ở ngay cầu 14 có cái bảng to đùng)
hồ lắk 40 km vô đây ăn nhậu chụp choẹt khi hoàng hôn cũng rất đẹp
Bác nào cần thêm thông tin gì cứ hộp thư cho em em sẽ trả lời ngay và luôn ạ. Em viết sơ sơ v thôi ạ:))
khuyên các bác tới khu du lịch đừng mua lông vs các sản phẩm làm từ ngà voi vì nó toàn giả hoăc từ bột vụn ép cả nhé!
Em trải nghiệm chuyến phượt 3 ngày bằng xế sang Touareg