Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
hôm 8-3 vừa rồi em cũng cúng cho tụi này 2 xị bánh mì. em đi từ LTK quẹo qua ĐHYD, nó bảo lỗi em quẹo sớm, phải đi thẳng qua giữa đường mới được quẹo. do chở vợ con đi việc gấp nên em có cãi cọ chút rồi cho nó bánh mì để đi, chứ nó ko chịu lập biên bản ngay vì đông xe lỗi quá :)
Lần sau bác phải cương quyết xin cho bằng được cái biên bản nhé.

• Like
Reactions: Huy Vũ
Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
E cũng y như bác, nhưng e cải với 4xxx, e bảo nếu các a bảo quẹo trái sớm cắt dòng xe ngược chiều vậy tại sao có tiểu đảo các a không để ra mà dẹp vào 1 góc? Nếu từ đèn đỏ ở ltk, không thể thấy vạch dừng ở phía yduoc vì rất mờ và e yêu cầu lại chổ đèn đỏ để nhìn. Đuối lý xxx bảo chỉ nhắc nhở e thôi, e điên tiếc bảo tôi không cần a nhắc nhở vì tôi không phạm lỗi, tiếp theo e móc đt gọi một đồng chí A là bồ tèo, và bảo a nghe sếp a nói chuyện...bla.... Bla....e nghe vân dạ rối rít, rồi trả đt lại cho e và xin lỗi, e dựt lại đt không nói gì đóng cửa xe một cái rầm thật mạnh bỏ đi.
Manh động quá hà.. :p

Hạng B2
2/2/15
204
109
43
Chào các Bác. Chúc ace thật nhiều sức khỏe trên đường tìm công lý.
Em thì văn vẻ không hay nên đi thẳng vào đề luôn. Em lưu thông trên đường hồng bàng hướng từ vòng xoay ngô quyền về ltk em quay đầu. Em đi đến giao lộ ôtô thì xinhan trái để quay lại DHYD do xe phía trước chờ đèn nên em dừng xe trên vạch dành cho người đi bộ ( đèn vẫn xanh) . Khi hướng ltk xanh thì em vẫn đứng yên, đến lúc đèn lane của em xanh thì quay đầuvề đhyd, em không dừng vạch chờ. Qua hết giao lộ thì bị cạp nong,
Sau 5 phút đấu tranh thì xxx đuối lý( em kết nhất câu : anh em ở đây trưa nắng giữ trật tự Gt thì anh phải biết chứ) nói một hồi thì " tui cho ông luôn, ông đi đi"
ở chổ này bị thổi rất nhiều anh em lx Chú ý

bác dữ thật....

Hạng D
3/5/07
1.958
521
113
Xì pam. Xì pam:3dcuoi:
Theo luật mình ko sai nhưng em vẫn dừng để khỏi cản trở xe bên đèn xanh. Xxx thì me cái lập lờ này kiếm bánh mì. Nhà em ngay đây nên cũng ko rảnh ngày nào cũng phải cãi với bọn nó

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
E cũng y như bác, nhưng e cải với 4xxx, e bảo nếu các a bảo quẹo trái sớm cắt dòng xe ngược chiều vậy tại sao có tiểu đảo các a không để ra mà dẹp vào 1 góc? Nếu từ đèn đỏ ở ltk, không thể thấy vạch dừng ở phía yduoc vì rất mờ và e yêu cầu lại chổ đèn đỏ để nhìn. Đuối lý xxx bảo chỉ nhắc nhở e thôi, e điên tiếc bảo tôi không cần a nhắc nhở vì tôi không phạm lỗi, tiếp theo e móc đt gọi một đồng chí A là bồ tèo, và bảo a nghe sếp a nói chuyện...bla.... Bla....e nghe vân dạ rối rít, rồi trả đt lại cho e và xin lỗi, e dựt lại đt không nói gì đóng cửa xe một cái rầm thật mạnh bỏ đi.
Bác đúng là ko phải dạng vừa, vừa vừa vừa đâu. Có bồ tèo là đc A, ko phải dạng vừa đâu!

Hạng D
3/5/07
1.958
521
113
Bác đúng là ko phải dạng vừa, vừa vừa vừa đâu. Có bồ tèo là đc A, ko phải dạng vừa đâu!
Em có bồ tèo cũng chiến giống bác ấy thôi. Còn ko có thì tuỳ cơ ứng biến. Mắt phải láo liên đề phòng xung quanh

• Like
Reactions: LOCPHATNGUYEN
Hạng D
10/10/11
3.772
753
113
Mình đi chổ này thường xuyên, mà đọc chả hiểu ý bác chủ đi như thế nào.
Đèn xanh thì đi thẳng hoặc rẽ trái hoặc quay đầu. Còn vạch ngang đó kệ tía nó có liên quan gì đâu, có đèn đỏ đâu mà dừng.
Ở đây toàn bắt xe biển tỉnh và các tài lơ mơ về Luật bị tụi nó hù là riu ríu mua bánh mì.

Hạng D
4/11/14
3.150
16.923
113
Mình đi chổ này thường xuyên, mà đọc chả hiểu ý bác chủ đi như thế nào.
Đèn xanh thì đi thẳng hoặc rẽ trái hoặc quay đầu. Còn vạch ngang đó kệ tía nó có liên quan gì đâu, có đèn đỏ đâu mà dừng.
Ở đây toàn bắt xe biển tỉnh và các tài lơ mơ về Luật bị tụi nó hù là riu ríu mua bánh mì.
Em thấy xxx bắt những xe chạy không đúng theo cách nghĩ của xxx kể cả biển SG. Em đứng chỉ 5 phút mà bắt khoảng 5 xe

Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Em quên là người làm việc với em tên là Nguyễn Quốc Trọng khoảng 30t. Do em tung ra chiêu là đánh phủ đầu nên hơi bị đuối với em.
Tối em đưa lên đoạn ghi âm các Bác chờ nghe.
Ghi âm đâu a zai ơi ?? Thức từ hôm qua tới h bấm F5 liện tục để đợi a up recoder nè hehe

• Like
Reactions: Duong Hiep