Hạng D
4/11/14
3.150
16.923
113
Chào các Bác. Chúc ace thật nhiều sức khỏe trên đường tìm công lý.
Em thì văn vẻ không hay nên đi thẳng vào đề luôn. Em lưu thông trên đường hồng bàng hướng từ vòng xoay ngô quyền về ltk em quay đầu. Em đi đến giao lộ ôtô thì xinhan trái để quay lại DHYD do xe phía trước chờ đèn nên em dừng xe trên vạch dành cho người đi bộ ( đèn vẫn xanh) . Khi hướng ltk xanh thì em vẫn đứng yên, đến lúc đèn lane của em xanh thì quay đầuvề đhyd, em không dừng vạch chờ. Qua hết giao lộ thì bị cạp nong,
Sau 5 phút đấu tranh thì xxx đuối lý( em kết nhất câu : anh em ở đây trưa nắng giữ trật tự Gt thì anh phải biết chứ) nói một hồi thì " tui cho ông luôn, ông đi đi"
ở chổ này bị thổi rất nhiều anh em lx Chú ý

Hạng D
4/11/14
3.150
16.923
113
Em quên là người làm việc với em tên là Nguyễn Quốc Trọng khoảng 30t. Do em tung ra chiêu là đánh phủ đầu nên hơi bị đuối với em.
Tối em đưa lên đoạn ghi âm các Bác chờ nghe.

• Like
Reactions: blackbmt
Hạng B2
13/11/13
368
2.096
93
44
HCM
hôm 8-3 vừa rồi em cũng cúng cho tụi này 2 xị bánh mì. em đi từ LTK quẹo qua ĐHYD, nó bảo lỗi em quẹo sớm, phải đi thẳng qua giữa đường mới được quẹo. do chở vợ con đi việc gấp nên em có cãi cọ chút rồi cho nó bánh mì để đi, chứ nó ko chịu lập biên bản ngay vì đông xe lỗi quá :)

Hạng B2
3/1/12
366
153
43
Chào các Bác. Chúc ace thật nhiều sức khỏe trên đường tìm công lý.
Em thì văn vẻ không hay nên đi thẳng vào đề luôn. Em lưu thông trên đường hồng bàng hướng từ vòng xoay ngô quyền về ltk em quay đầu. Em đi đến giao lộ ôtô thì xinhan trái để quay lại DHYD do xe phía trước chờ đèn nên em dừng xe trên vạch dành cho người đi bộ ( đèn vẫn xanh) . Khi hướng ltk xanh thì em vẫn đứng yên, đến lúc đèn lane của em xanh thì quay đầuvề đhyd, em không dừng vạch chờ. Qua hết giao lộ thì bị cạp nong,
Sau 5 phút đấu tranh thì xxx đuối lý( em kết nhất câu : anh em ở đây trưa nắng giữ trật tự Gt thì anh phải biết chứ) nói một hồi thì " tui cho ông luôn, ông đi đi"
ở chổ này bị thổi rất nhiều anh em lx Chú ý

1/ dừng xe trên vạch dành cho người đi bộ
2/đến lúc đèn lane của em xanh
.. thì lúc này bác quẹo trái là đúng nhưng phải dừng lại trên vạch chờ tiếp theo
.Đợi đến khi đèn ltk đỏ - Bác mới được quẹo trái vào hướng đhyd

Tóm lại: Bác quá nhiều lỗi!

• Like
Reactions: cuongf11
Hạng C
12/4/12
635
1.316
93
1/ dừng xe trên vạch dành cho người đi bộ
2/đến lúc đèn lane của em xanh
.. thì lúc này bác quẹo trái là đúng nhưng phải dừng lại trên vạch chờ tiếp theo
.Đợi đến khi đèn ltk đỏ - Bác mới được quẹo trái vào hướng đhyd

Tóm lại: Bác quá nhiều lỗi!
dừng trên vạch cho ng đi bộ là sai. nhưng việc gì phải chờ đèn tiếp theo? đó chỉ là giải phân cách thôi mà. dù nó đc làm lớn hơn bình thường

Hạng D
4/11/14
3.150
16.923
113
dừng trên vạch cho ng đi bộ là sai. nhưng việc gì phải chờ đèn tiếp theo? đó chỉ là giải phân cách thôi mà. dù nó đc làm lớn hơn bình thường
Dừng trên vạch người đi bộ là do xe phía trước dừng nên buộc phải dừng