Hạng B1
Xin chào các bác hội Accord!
Em là Tính ở Đà Nẵng.
Em cũng một thời đam mê acc và đã từng có 1 con xe acc đời 1992. Tuy nhiên do thiếu kinh nghiệm nên xe tả quá không khắc phục được đành phải bán.
Một thời gian dài cũng qua nhiều loại xe khác nhau như: mazda 626, matiz, kia spectra, nay em lại muốn quay về Accord lại cũng vì đam mê.
Em có xem qua hình được 1 chú Acc đời 95, chủ xe chỉ mới email cho em sơ qua ngoại thất và khoang máy. Em chưa xem trực tiếp nên chưa có đánh giá gì về xe.
Tuy nhiên, khi xem qua khoang máy em hơi băn khoan vì trông có vẻ thiếu thiếu gì ấy không biết con xe này bị tháo bỏ những gì?
Nay em up hình lên nhờ các bác đánh giá hộ bộ máy của em này với ạ.
Nếu được thì ngày mai em sẽ xem xe và quyết định luôn.
Cám ơn các bác nhiều
Em xin nhờ các bác tư vấn giúp em về cái máy xe Acc 1995 này với ạ.

Hạng B1
Dạ! em lâu không dùng acc nên cũng ko dám quyết, CRCtrol là bị tháo rồi. Nhìn mờ mờ thấy số VIN là JHMCD45200C10601..
Thì em đoán xe này là châu Á rồi.
Nhưng em thắc mắc sao chỗ bình rửa kính xanh xanh chỗ bên phải á trông không. Chỗ này còn thiếu thứ gì em ko rõ? nhờ bác nói rõ hơn tí ạ.
Như con này này bác
Em xin nhờ các bác tư vấn giúp em về cái máy xe Acc 1995 này với ạ.

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.853
3.970
113
56
chắc cà đao
Dạ! em lâu không dùng acc nên cũng ko dám quyết, CRCtrol là bị tháo rồi. Nhìn mờ mờ thấy số VIN là JHMCD45200C10601..
Thì em đoán xe này là châu Á rồi.
Nhưng em thắc mắc sao chỗ bình rửa kính xanh xanh chỗ bên phải á trông không. Chỗ này còn thiếu thứ gì em ko rõ? nhờ bác nói rõ hơn tí ạ.
Như con này này bác
View attachment 325415
bác lại phỉnh em rầu, như bác nói....thiếu cái ...sực....sực....

• Like
Reactions: Tinh_Danang
Hạng B2
29/1/15
210
104
43
47
Xe đã k có VTEC lại thiếu bầu cruise control và bộ ABS đâu còn j để hưởng thụ nữa..thôi bỏ qua đi mua con này chi bác chủ.

Hạng D
20/5/11
4.747
1.520
113
47
TP Biên Hòa
Xin chào các bác hội Accord!
Em là Tính ở Đà Nẵng.
Em cũng một thời đam mê acc và đã từng có 1 con xe acc đời 1992. Tuy nhiên do thiếu kinh nghiệm nên xe tả quá không khắc phục được đành phải bán.
Một thời gian dài cũng qua nhiều loại xe khác nhau như: mazda 626, matiz, kia spectra, nay em lại muốn quay về Accord lại cũng vì đam mê.
Em có xem qua hình được 1 chú Acc đời 95, chủ xe chỉ mới email cho em sơ qua ngoại thất và khoang máy. Em chưa xem trực tiếp nên chưa có đánh giá gì về xe.
Tuy nhiên, khi xem qua khoang máy em hơi băn khoan vì trông có vẻ thiếu thiếu gì ấy không biết con xe này bị tháo bỏ những gì?
Nay em up hình lên nhờ các bác đánh giá hộ bộ máy của em này với ạ.
Nếu được thì ngày mai em sẽ xem xe và quyết định luôn.
Cám ơn các bác nhiều
View attachment 325404
Bác gọi số này HoangTung 0914129468, Bác ấy sẽ giúp bác nhiều trong việc chọn Acc