Hạng D
24/2/10
1.433
118
63
66
ĐẠO ĐỨC GIẢ là iem ghét .
Còn MIỆNG MỒM ĐẠO ĐỨC GIẢ là gì để mà ghét thì iem nỏ có piếc .
iem yêu Accord ... yêu quí nhưng ai yêu Acord ... nhưng cơ mà xe oto Accord thì cũng chỉ là VẬT NGOÀI THÂN mà thoai ... BẠN BÈ QUÍ LẮM .

kyanh911 nói:
Tối nay em xỉn nhưng không vì thế mà em nói bậy. Em chỉ muốn bày tỏ lòng mình cho các bác biết mà thôi. Em yêu cái tính khảng khái và sảng khoái của accord men.Em yêu cái khí chất chịu chơi banh xác của accord menEm yêu cái tinh thần đoàn kết của accord men Em yêu cái đam mê accord của các bácEm yêu cái lòng vô tư của các bácEm yêu cái "tá lả" của các bác Em ghét những ai chia lìa chúng taEm ghét nhưng ai quậy phá chúng taEm ghét những kẻ miệng mồm đạo đức giả Tinh thần accord rồi sẽ chiến thắng! (vợ em nói tại sao em xỉn mà không viết sai chính tả......chứng tỏ em chưa xỉn)Hãy cùng nhau xây đắp vì 1 accord club hùng mạnh!

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
TDC hồi giờ em thấy có nhậu hơn 2 chai đâu mà xỉn ta...:D

Hạng F
17/5/09
18.998
2.216
113
Gialai
Con két của em mà bịnh...ai vui gì...em cũng....nỏ có vui:D
talameo nói:
ĐẠO ĐỨC GIẢ là iem ghét .
Còn MIỆNG MỒM ĐẠO ĐỨC GIẢ là gì để mà ghét thì iem nỏ có piếc .
iem yêu Accord ... yêu quí nhưng ai yêu Acord ... nhưng cơ mà xe oto Accord thì cũng chỉ là VẬT NGOÀI THÂN mà thoai ... BẠN BÈ QUÍ LẮM .

kyanh911 nói:
Tối nay em xỉn nhưng không vì thế mà em nói bậy. Em chỉ muốn bày tỏ lòng mình cho các bác biết mà thôi. Em yêu cái tính khảng khái và sảng khoái của accord men.Em yêu cái khí chất chịu chơi banh xác của accord menEm yêu cái tinh thần đoàn kết của accord men Em yêu cái đam mê accord của các bácEm yêu cái lòng vô tư của các bácEm yêu cái "tá lả" của các bác Em ghét những ai chia lìa chúng taEm ghét nhưng ai quậy phá chúng taEm ghét những kẻ miệng mồm đạo đức giả Tinh thần accord rồi sẽ chiến thắng! (vợ em nói tại sao em xỉn mà không viết sai chính tả......chứng tỏ em chưa xỉn)Hãy cùng nhau xây đắp vì 1 accord club hùng mạnh!

Hạng F
17/5/09
18.998
2.216
113
Gialai
vunguyenbui nói:
- Vái cho con két với con ngọc và những con cọt khác đừng có bịnh sổ mũi nhức đầu nữa,
- Chớ hỏng có gì,
- Cà hụ mà hỏi nữa ... em chọt là banh luôn. Đang ức trong nòng...bắn... đùn
,
dung_gialai nói:
vunguyenbui nói:
Zụ gì?
Ừa...ngàn lần hỏng dám hỏi nữa:D