Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
dung_gialai nói:
Cái vụ này còn nhứt đầu dã man nữa nè....tại sao một số cọt khi ngồi lên lại nghe cái âm thanh cọt kẹt 2 hốc banh sau, hỏng ai chịu tìm hiểu, để rồi có ngày....lục tốn:D
ờ, vậy để em rãnh em alo lên núi tìm hiểu!:D

Hạng D
8/1/10
4.959
2.063
113
Quận 8
Anh Dũng ơi cọt nhà em nó không kêu cọt kẹt mà nó kêu đùng đùng là sao hả anh...?:cool:
dung_gialai nói:
Cái vụ này còn nhứt đầu dã man nữa nè....tại sao một số cọt khi ngồi lên lại nghe cái âm thanh cọt kẹt 2 hốc banh sau, hỏng ai chịu tìm hiểu, để rồi có ngày....lục tốn:D

Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên
Nguyên ngày nay em được " tá lả " với mấy Bác hội Tam Hoàng sướng quá . 5 Anh em trên 1 chiếc Honda tiến thẳng qua phà cát lái . Toàn món ngon lạ ... TDC không đi được đúng là phí

Hạng D
25/8/11
1.990
10
38
CBD đang ở Quận 2, rủ off, đi được không CB??

Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên
tudam nói:
CBD đang ở Quận 2, rủ off, đi được không CB??
cbd có alo cho em nhưng em k đi được rầu ... Đi nguyên ngày còn buổi tối để cho F1 chứ ba nhậu quá là con nó lại bị xhbt thì chít .

Hạng F
19/6/12
15.298
2.503
113
Up cho thớt Đại đoàn kết ... mình thích thớt này ... nhờ TDC rượu vào nên xuất khẩu thành thớt này

Hạng D
20/5/11
4.747
1.520
113
47
TP Biên Hòa
Em đã tham gia hội Acc đúng 2 năm 2 ngày
Ngày đầu tham gia là chuyến đi Nha Trang đại hội lần I
Gặp mặt AE lần đầu tiên khi chưa một lần biết đến....
Về sau còn rất nhiều AE ...em đã quen và biết, đó là một hành trình trong cuộc sống .
Em không đến nổi đam mê như những AE khác nhưng đối với em AE bạn bè thì em rất quí.
Em không nói nhiều, nhưng suy nghĩ thì ngược lại, em ít gọi hỏi thăm Acc men nhưng em luôn nhớ tới mọi người
Phải chi AE trong hội "ĐỪNG HIỂU NHẦM NHAU" thì hay biết mấy ......

Hạng F
17/5/09
18.998
2.216
113
Gialai
Em đã từng đọc ở đâu đó mang máng rằng....tất cả những sự rắc rối trong cuộc sống đều do hiểu lầm mà sinh ra
Và cũng cuộc sống thực tế em đã thấy....hãy bao dung, quan tấm đến mọi người thì dù có rắc rối cỡ mô cũng sẽ vượt qua, và đó là liều thuốc bổ cho tâm hồn luôn được nhẹ nhàng, nhưng tiếc thay....trong những dục vọng của con người thì cái dục vọng vê bãn ngã (cái tôi) nó lớn còn hơn vũ trụ, nên...cuộc sống đã phức tạp lại càng phức tạp hơn, và cũng 1 cái quy luật của đời người....khi về già lại thường luyến tiếc những gì đã qua...chính vì thế mà em hiểu 1 phần...vì sao những người già hay...đi chùa
TỪ những ngày đầu của hội cho đến hum nay em luôn quý trọng những gì mình có đối với hội, với tất cả mọi người, và sau này vỡn thế, cho dù em có đi mẹc:D