Hạng B1
10/4/16
51
24
8
30
Sao ko bác nào đợi em IS200t nhỉ?? Máy tăng áp công nghệ mới thay thế cho Is250 tới 241hp..mà bao giờ nó ra mắt nhỉ ^^

Hạng C
5/5/16
617
979
93
Em đang xài e250 2014 và cảmy 2015, và đang đặt hàng con es250 tháng 10 giao xe...cá nhân em góp ý bác như vậy...nếu bác hay đi xa,thì nên mua toy,lex, còn chỉ di chuyển cự ly gần thì cứ Xe Đức mà phang...cái này e ko biết giai thich sao,nhưng khi e về quê vk(>120km) đi bằng camry lúc đến nơi khoẻ re,còn xách con Mer đi,tới chỗ là cứ muốn đánh lộn...chả hiểu nổi...
Đi Mers nó sang chảnh nên nó xung, chạy ra đường nó thấy Mers là nể 1 phần.
Còng đi Lx nó hiền, nó mặc định là phân khúc già nên nó đầm, nó im cho các cụ ngủ
Mua Mes là chơi xe, mua Lx là ăn chắc mặt bền. Mà thú chơi nào ko tốn kém!?
Duới 35 bước xuống chiíec Lx bẹn bè hỏi: mượn xe ông già đi ah!? Bươc xuống Mers E bạn bè hỏi: mới đỏi xe sag ah, giàu nhỉ. (nhưng bước xuỐng Mers S tụi nó hỏi: làm tài xế ah!?)
Đó là cảm giác và phản ứng xung quanh dành cho từng dòng xe...
Bác chủ cân nhắc nha (cón chất lượng thì của bền tại người)

Hạng B2
18/10/11
227
194
43
Em đang xài e250 2014 và cảmy 2015, và đang đặt hàng con es250 tháng 10 giao xe...cá nhân em góp ý bác như vậy...nếu bác hay đi xa,thì nên mua toy,lex, còn chỉ di chuyển cự ly gần thì cứ Xe Đức mà phang...cái này e ko biết giai thich sao,nhưng khi e về quê vk(>120km) đi bằng camry lúc đến nơi khoẻ re,còn xách con Mer đi,tới chỗ là cứ muốn đánh lộn...chả hiểu nổi...
Em thì ngược lại bác , ngộ ghê.. Hihi ...

Tập Lái
21/7/15
25
18
3
40
LÚc trước em mua xe có đi lái thử nhiều xe thì khi lái qua Mer E ngồi trong xe chóng mặt. Đi vài lần thì hết bị chóng mặt, lái thì thích hơn xe Nhật.
Do tính em mau chán và chấp nhận việc bán lại lỗ hơn nhiều so với xe Nhật. Quan trọng nhất là sự an toàn của Mer nên em mua.
SAu này có dịp ngồi trên xe Nhật mới thấy rõ cái êm của xe Nhật là êm kiểu bồng bềnh không đầm chắc như xe Đức. Vợ chồng em đi xa cảm thấy người ít mệt hơn xe toy. Tuy nhiên sự tự tin khi lái xe Mer đi xa là kém hơn hẳn xe Nhật.

• Like
Reactions: Tuandta
Hạng D
11/7/16
1.679
1.941
133
Theo em chọn ES ạ, phụ tùng xài gần như chung với xe toy hiện tai nên khã năng thích nghi khá cao.
Còn Mẹc thì nếu có hỏng hóc thì chờ chít luôn (hàng ship từ bển về) ::3dcuoi: