Tập Lái
14/11/14
28
10
3
34
No

Sự khác biệt ở phần nội thất giữa 320i và 328i nằm ở một số trang bị nhỏ như màn hình hiển thị 6,5 inch thay vì hiển thị hình ảnh camera lùi phía sau thì nó chỉ còn là chức năng thông báo khoảng cách xe thông qua bộ cảm biến phía sau.
Còn về kích thước cơ sở thì y chang

Kiểu này thì cho cả nhà đi chơi và mua sắm thì tuyệt vời luôn =)))

Tập Lái
10/10/14
26
26
13
34
Nhân lúc giảm mạnh thì mua, chứ đợi bản facelift có mà mọc râu luôn

Giá này vẫn hơi cao nhưng mà hợp lý để rước về rồi: nội thất rộng rãi, tiết kiệm xăng mà vẫn sang trọng.

Hạng B1
5/4/15
59
10
8
39
Giá này vẫn hơi cao nhưng mà hợp lý để rước về rồi: nội thất rộng rãi, tiết kiệm xăng mà vẫn sang trọng.
em thấy cũng không cao đâu cụ, như 1 em Camry cũng gần 1 tỷ 3 rồi (thêm giấy từ nữa thì hơn chắc luôn), nhưng mà so với toyota thì bmw nhìn sang hơn hẳn luôn, theo em thì bmw khi ra đường ở VN chắc chỉ thua mỗi audi (dĩ nhiên là trừ mấy thằng hàng khủng đi máy bay về như Rolls Royce...) mà audi thì chắc cũng không có giá này

Hạng B1
15/8/14
58
13
8
34
em thấy cũng không cao đâu cụ, như 1 em Camry cũng gần 1 tỷ 3 rồi (thêm giấy từ nữa thì hơn chắc luôn), nhưng mà so với toyota thì bmw nhìn sang hơn hẳn luôn, theo em thì bmw khi ra đường ở VN chắc chỉ thua mỗi audi (dĩ nhiên là trừ mấy thằng hàng khủng đi máy bay về như Rolls Royce...) mà audi thì chắc cũng không có giá này
Xét hết các chi phí ra biển luôn thì camry với 320i có nhích nhau bao nhiêu đâu Bác. Nhưng lái Bim sướng hơn với lại sang hơn. Bác có thấy các khách sạn chon BIM để đón khách chứ có bao giờ chon Camry đâu ạ.

Hạng B1
2/9/14
69
10
8
38
đặt mua 320i thì có option cho ốp táp lô không các cụ, em vốn thích cái gì đó phá cách tí ấy mà

Tập Lái
2/9/14
46
13
8
Giá cũng chuẩn cho một giấc mơ rồi bác. Mua Bim có rất nhiều tác dụng nhưng đầu tiên là rửa xe sau đó làm vài pic khoe xe cho anh em vào khen nức mũi

Tập Lái
15/11/14
26
4
3
34
Em nhớ lần đầu tiên lên ngồi bim, ông chủ cũ chỉ bảo: Chú cẩn thận, bốc lắm, không lại hôn mít người ta. Phanh cũng ăn nữa, rà từ từ thôi không lại bị hôn mít.. Tranh thủ 320i còn đang giảm đang vận động gấu đầu tư một em

Tập Lái
3/9/14
19
6
3
29
Giá cũng chuẩn cho một giấc mơ rồi bác. Mua Bim có rất nhiều tác dụng nhưng đầu tiên là rửa xe sau đó làm vài pic khoe xe cho anh em vào khen nức mũi

Nếu bạn muốn trẻ trung thì chọn BMW ,còn bạn thích lịch lãm thì chọn Mer và thích hoành tráng thì lấy Audi . Mình thì con đang trẻ trâu nên chọn Bim mà đi

Hạng B1
2/9/14
69
10
8
38
Em nhớ lần đầu tiên lên ngồi bim, ông chủ cũ chỉ bảo: Chú cẩn thận, bốc lắm, không lại hôn mít người ta. Phanh cũng ăn nữa, rà từ từ thôi không lại bị hôn mít.. Tranh thủ 320i còn đang giảm đang vận động gấu đầu tư một em

Lí do chọn BMW là trẻ trung, bản mới form khá đẹp, dễ dàng nhận diện từ rất xa nhờ 4 vòng sáng ở 2 đèn trước (eye-slash), đi đường tối mù, hoặc chiều chiều các vòng sáng đó màu vàng rất đẹp, cách cả KM vẫn thấy rõ đó là BMW.