Tập Lái
31/5/11
10
5
3
bravia nói:
phuhaonguyen nói:
Em đang tìm chỗ tiêu thụ ve chai sắt vụn bán xác tàu dầu loại nhỏ còn nguyên máy móc, thiết bị mỗi tội hết niên hạn sử dụng. Hiện đang có 2 chiếc 4.500 tấn/chiếc
Cái này đâu có thiếu bác, có hội chuyên xẻ thịt tàu mà! Hình như mấy bác ở HP. Sắt phế thì Bình Dương có rất nhiều lò, tàu thì bác đẩy xuống Phú Mỹ

đúng rồi, có hội chuyên làm ve chai dạng cao cấp này mà

Hạng B1
6/3/06
54
0
6
55
Tp.HCM
AeroKid nói:
<span style=""color: #000080;"">Em xin tiếp ý 2 mợ, em muốn kinh doanh "trồng Lan cắt cành". Hiện em đã có đất (~6000 m2, ở Củ Chi, tường vây kiên cố rất an ninh) vốn lưu động & nhân lực chăm sóc Lan. </span>
<span style=""color: #000080;"">Em đang tìm kiếm "bà đỡ" hay đối tác có:</span>
<span style=""color: #000080;"">1. Giống Lan tốt, chuẩn</span>
<span style=""color: #000080;"">2. Quy trình nuôi trồng Lan </span>
<span style=""color: #000080;"">3. Hệ thống phân phối sản phẩm Lan cắt cành. </span>
<span style=""color: #000080;"">Nếu bác nào đủ điều kiện thì có thể liên lạc em. Việc này nghiêm túc nhé các bác ! :D</span>
Theo dõi hổm nay mà thấy kế hoạh của bác chưa tiến triển được, mình có quen vườn lan lớn ở Trảng Bàng (sát ngay củ chi thôi), họ đầu tư bài bản và có nguồn tiêu thụ ổn định, nếu bác muốn tìm hiểu thì bữa nào rãnh mình dẫn lên tham quan.
Chuyên môn của mình cũng là về nông học, sau này nếu cần gì thì mình giúp thêm

Tập Lái
2/5/07
4
0
0
39
Chào Bác thạch sanh, e cũng rất quan tâm đến sản phẩm của Bác, Bác có thể gửi cho e thêm chút thông tin về sản phẩm đc không ạ. Cái hòm thư của e là: [email protected]
Cảm ơn Bác, chúc Bác sức khỏe.

Tập Lái
4/8/11
15
0
0
39
thế bác có tiền, em có đất, bác có đầu tư không? :) MOng tin bác nhé
scorp8x nói:
Idea thì em nhiều lắm :D nhưng phải gặp dc bác nào làm ngoại thương & vốn cỡ 5 Millions Obama trở lên mới hợp tác dc. Ngày xưa làm về ngoại thương mới thấy đúng là 0 ở đâu dễ kiếm tiền như VN nếu biết thông tin & quan hệ lớn haizzz chỉ khổ dân nghèo nước mình

Tập Lái
11/8/11
44
0
0
canadabuon nói:
tu hài canada hả ?? nhìn giống penis ngọ ngoạy :) , nhưng ăn rất ngon , dể em hỏi bếp em xem có nguồn hàng chưa, rồi contact bác !
Em có mối cua Canada nè các bác
www .takedatrading. com/ home.html

Tập Lái
11/8/11
44
0
0
thạch sanh nói:
Chào các bác quan tâm VLXD nhẹ, ko nung, sản phẩm và bảng giá mơí đang được hoàn thiện, một đôi ngày nữa mình sẽ chuyển cho các bác đâỳ đủ thông tin.

Bác cho em xin bảng giá với ah, email của em: votuandktd(at)yahoo.com

Hạng F
12/9/10
6.652
41.216
113
48
Bà Tó
Tình hình là sắp tới đây , nhều bác sẽ phải đáp mền V2 , nếu như các loại "sát sinh phí" có hiệu lực .
Có nên liên kết lại làm một group cho thuê xe với mạng lưới xuyên suốt như tầm cỡ OS ?
Lợi thế hiện nay là , Oser ở khắp các tình thành .
Triển khai thế nào thì em lót dép ngồi chờ :D

Hạng D
24/10/10
3.410
13.629
113
anhbocau nói:
Tình hình là sắp tới đây , nhều bác sẽ phải đáp mền V2 , nếu như các loại "sát sinh phí" có hiệu lực .
Có nên liên kết lại làm một group cho thuê xe với mạng lưới xuyên suốt như tầm cỡ OS ?
Lợi thế hiện nay là , Oser ở khắp các tình thành .
Triển khai thế nào thì em lót dép ngồi chờ :D

dịch vụ này thì em chỉ làm khách hàng thôi;);), bác bồ câu cố lên, được là em ủng hộ liền keke