Hạng B2
20/5/05
191
0
0
RE: F1 2005 - Chinese GP - Kết thúc của 1 kỷ nguyên

Trích đoạn: kebab

...không được xem đoạn đó...nhưng có ai để ý tốc độ của xe MS và xe CA hổng?
Chú Schumi lúc đó đang ở bên phải đường, chạy cũng chậm thôi, thì đột ngột sang đường (như bò ấy:D:D) nên bị húc.

Berni: Sao chú giám nẫng mất chức vô địch của Ferrari? Chú biết anh mất bao nhiêu không? / Flav: Lúc nào bác với tới em thì ta nói chuyện....nhá...:)

Kimi: Tại sao thiên hạ lại đồn mình về với Ferrari nhỉ....đúng là 1 lũ ngốc...:D

Cuối cùng thì mọi lời đồi đại đã được chứng minh, JPM đổi vị trí của mình cho Kimi để lấy 1 phần BIG Mac do McDonal tài trợ...:D

Hạng B2
17/6/05
411
37
28
Chợ Vòm

Bác bắp đã có thông tin gì về danh sách đầy đủ các đội đua năm sau chưa ?

Hạng D
11/5/04
1.183
17
38
47
Vietnam

Đang máu xem mà phải chờ đến tháng 3 năm sau thì lâu quá các bác nhỉ.

Hạng D
15/8/04
1.219
0
36

Trích đoạn: minhtit chặng đua không còn gay cấn, có chăng chỉ là pha vuột lên trên Barichelo của Webber, DC..Đ

Hehe, sau khi đua thì chú Webber phát biểu là trên đoạn đường thẳng thì F2005 vẫn đạt top speed tốt hơn là xe của Williams nên ko vượt được, chỉ khi vào khúc quanh thì :mad: xe Ferrari gần như là "no speed" :(:(:(
Muh hôm qua em cũng thấy chú Ruben phanh cháy đường vài lần trước khi loạng choạng để Webber vượt lên.:mad:

Hạng D
11/5/04
1.183
17
38
47
Vietnam

Cứ phải chạy ép sát và gí sát đít xe trước thì đối thủ mới loạng quạng, chứ đằng này hôm qua Kimi chạy sau Fisi mà thảnh thơi quá nên Fisi cứ vừa chạy vừa chơi để Alonso nới rộng khoảng cách.

Trích đoạn: heavyrain2408
Hehe, sau khi đua thì chú Webber phát biểu là trên đoạn đường thẳng thì F2005 vẫn đạt top speed tốt hơn là xe của Williams nên ko vượt được, chỉ khi vào khúc quanh thì :mad: xe Ferrari gần như là "no speed" :(:(:(
Muh hôm qua em cũng thấy chú Ruben phanh cháy đường vài lần trước khi loạng choạng để Webber vượt lên.:mad:
Bring back this guy