Hạng C
20/2/04
881
0
18
VietNam
RE: F1 2005 - Italian Grand Prix - Autodromo Nazionale di Monza

Trích đoạn: heavyrain2408

Oặc ổn định như năm nay ấy hả bác. Em cá là nếu năm nay Raikkonen mà chạy cho Ferrari thì tổng số điểm hiện tại sẽ kém xa Schumi nữa kia :(:(:(

Bác nói cũng đúng nhưng mà theo em thì Kimi cần một con xe ổn định như con ferrari hơn là cần một con xe chạy thì nhanh nhưng cứ hơi tí lại lăn ra hỏng,phải công nhận là con F2005 của Ferrari năm nay ko được ok lắm nhưng thành tích đó cũng một phần còn do bộ lốp Brig nữa.
Có nhiều bác thì ko phục Alonso lắm mà lại khoái Kimi hơn, bản thân em cũng khoái Kimi nhưng cứ nhìn vào thực tế thì thấy xe Renault chạy ổn định hơn xe của Mc laren nên số điểm của Alonso cũng hơn Kimi.

Hạng B2
17/6/05
411
37
28
Chợ Vòm

Nếu như hôm qua Kimi không phải vào pit bất đắc dĩ vì quả lốp thì việc đứng trên podium là quá đơn giản với Kimi mà còn đe doạ vị trí thứ 2 với Alonso nữa, Nhưng thế cũng phải thán phục những nỗ lực của Kimi khi phải xuất phát ở vị trí 11.Có lẽ chức vô địch đã tuột khỏi tay Kimi nhưng khi hỏi ai là nhà vô địch của năm nay ? không ai xứng đáng hơn Kimi , có Bác nào cùng quan điểm với tôi không !

Hạng D
11/5/04
1.183
17
38
47
Vietnam

Có vẻ như Alonso đã cầm chắc chức vô địch năm nay rồi nhưng 4 cuộc đua còn lại vẫn rất thú vị. Em thích nhất là quả Kimi vượt Alonso khi xe của đồng chí này mang đầy bụng xăng và quả Kimi giành lại vị trí thứ 4 từ Trulli, chắc khi đó Kimi chạy điên lắm, cách Trulli khoảng 2 giây mà vượt lên chỉ trong 2 vòng gì đó.