Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur
RE: F1 2005 - Turkey GP

@tít: lúc Shumi quay trở lại thì đã thua đến 19 laps rồi bác ạ! tôi nghĩ là ra để có thêm cơ hội test một vài parameter của set up hoặc của lốp thôi... nhưng mà nói chung Shumi đang có 1 mùa giải đáng thất vọng nhất trong 10 năm nay... buồn quá bắp ơi... chỉ được mỗi cái quay xe đẹp :D:D:D
@heavyrain: nhưng bác có thấy Cosw đạt được thành tựu gì đáng kể với F1 chưa? Cosworth luôn luôn và mãi mãi sẽ chỉ là outsider

Trích đoạn: bman
@heavyrain: nhưng bác có thấy Cosw đạt được thành tựu gì đáng kể với F1 chưa? Cosworth luôn luôn và mãi mãi sẽ chỉ là outsider

Ý.....câu này của bác bman coi bộ thiếu thận trọng nha....;)...Cosworth là hàng có số má trong F1 đấy bác....nhưng chỉ ở mảng engine thôi....:D

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Trích đoạn: bman

@tít: lúc Shumi quay trở lại thì đã thua đến 19 laps rồi bác ạ! tôi nghĩ là ra để có thêm cơ hội test một vài parameter của set up hoặc của lốp thôi

Thì mới đầu cũng nghĩ thề nhưng mà hôm sau đọc tin của mấy cái web về F1 nói thế nên a dua theo 1 tí ấy mà, mà nó nói cũng đúng đấy chứ ;):D

bác Tít quên à...lúc anh em mình ngồi uống pia thì thấy chú Schumi quay xe ra...bác mà mấy người nữa cùng nói...chạy để lấy data thui mà....chứ tầm đó thì cơm cháo giề....bác quển roài á...hay pia nhiều nên xỉn...:D

Hạng B2
20/5/05
191
0
0

Chạy ra chắc kiếm thêm ít mileage để đỡ phải chạy phân hạng đầu tiên thôi:D. Xe đã hỏng thì data chắc chẳng lấy được bao nhiêu.

Có 1 việc rất nực cười xảy ra tại Istanbul mà hôm đó anh em ta không để ý, về coi lại mới biết. Đó là lúc Fisi đang chạy trước Alonso(Fisi lúc này hết khả năng tranh giải cá nhân WDC), Flavio qua team radio nói như sau: "Alonso, anh đang nhanh hơn Fisi, vượt qua hắn đi". Điềm nực cười là 1 xe nhanh hơn sao lại cứ lẽo đẽo chạy sau như vậy...kết quả là Fisi ngoan ngoãn đánh lái để Alonso vượt lên...đây là 1 ví dụ điển hình nữa về team-order (1 việc mà FIA cấm)...chứng tỏ Renault cũng chẳng sạch sẽ gì hơn so với Ferrari đâu....:D

Còn nữa....trong khi Fisi biết bất lợi của mình và tập chung vào chuyên môn thì Alonso làm gì??? Hãy xem ảnh sau

Sau khi bức ảnh này được đăng....Alonso cố giải thích rằng khi đó anh ta đang tập trung đọc hàng chữ trên áo...;)

Hạng B2
20/5/05
191
0
0

Lúc xem thì em cũng thấy thế. Team vừa nói xong thì Alonso vượt, chú Fisichella thì không có phản ứng gì, cứ như thể nhường đường bị lapped vậy:mad: Ferrari thì ít nhất cũng cạnh tranh quyết liệt hơn, không lộ liễu như thế.

Hạng D
11/5/04
1.183
17
38
47
Vietnam

bác Bắp: Lúc đó tui cũng nghe như thế và cũng nhìn thấy cảnh đó nhưng nghĩ là Alonso đang ở tốc độ cao phía sau nên Fisi phải nhường đường thôi=> chuyện chẳng có gì mà.
Còn bức ảnh của bác thì . . . có khi phải kiểm tra lại Fisi mới đúng chứ:D:D

Hạng B2
18/9/04
220
7
18
còn lâu mới nói

Trích đoạn: kebab

Còn nữa....trong khi Fisi biết bất lợi của mình và tập chung vào chuyên môn thì Alonso làm gì??? Hãy xem ảnh sau

Sau khi bức ảnh này được đăng....Alonso cố giải thích rằng khi đó anh ta đang tập trung đọc hàng chữ trên áo...;)
Áo có chữ OS kia kìa:D