Hạng B2
20/5/05
191
0
0
RE: F1 2006 - Bahrain GP

Chú đấy là Alex Yoong, trước chạy cho Minardi, năm 2002 gì đó.

Hạng B2
22/1/06
117
0
0
HN

Alonso đúng là tài năng trẻ chiến thuật và tay lái đều vững, bình luật viên VTC đã dũng cảm bình luận chương trình này nhưng xem ra vẫn có nhiều lỗi và chưa sâu có lẽ nên hỏi thêm anh em OS, mong sẽ cải thiện hơn.
Các bác bình luận thêm cho xôm !

Hạng B2
20/5/05
191
0
0

Thời điểm Alonso ra pit lần cuối, vượt Schumi, em tin là Alonso sẽ về nhất. Renault cực kỳ khó vượt.
Hãy nhớ lại năm ngoái tại Hungary(?).

Hạng C
14/2/05
735
2
18
57
Hà Nội

Nếu Ferrari nhanh hơn 0.5s ở pit cuối thì kết quả có thể đã khác.Thua Renault đến 1s ở đó.

Hạng B2
22/1/06
117
0
0
HN

Các bác chú ý thông số trên màn hình thực tế Shumi vẫn sử dụng phanh nhiều hơn Alonso. Đúng là mặc dù Shumi vẫn cố vượt lên Alonso ở ngày từ vòng 8, 9 nhưng quả thật là ko lên nổi, điều đó chứng tỏ tay đua Alonso đã tích lũy được 1 số kinh nghiệm so với giải đua trước và tận dụng được sức trẻ ở khả năng phán đoán, tay lái và chiến thuật.

Chúng ta đã rất nhiều lần nói về cái gọi là Pitlane overtake...và hôm nay điều đó lại một lần nữa được thể hiện khi Ros Brown phải đập bàn khi out lap của Fonzo vừa hơn Schumi nửa thân xe....Renault đã tính toán thời gian vào pit của họ một cách hoàn hảo....hãy ngả mũ cho Fonzo và Renault.

5 tháng sau khi mùa giải 2005 kết thúc...khi mà Ferrari re về với câu hỏi lớn - điều gì đã làm nhà vô địch tuyệt đối của năm 2004 trở thành nhà cựu vô địch với thành tích tệ hại...5 tháng sau...Ferrari trở lại nơi họ đúng ra nên ngự trị...nhưng...lại nhưng Ros Brown - nhà chiên sthuật tài ba, người đón nhận luật thay lốp mới với tất cả niềm hân hoan...lại không thể làm gì để ngăn chặn Renault vươn lên khi họ đã có thể ở lại trên đường lâu hơn Ferrari....Nhưng thôi, công bằng mà nói Ferrari đã làm tất cả để trở lại nơi mà họ đúng ra nên ở.

:D

Hạng D
15/8/04
1.219
0
36

Hôm nay xem tiếc hùi hụi. Em ko hiểu sao xe Renault nó xuất phát nhanh thế, có phải chú Alonso cầm đèn chạy trước ko mà thấy chú ấy bứt lên ngay lúc start kinh quá. Quả che chắn của Massa rất hay, nhưng :mad: đoạn về sau thì buồn quá, có lẽ chú Massa chưa đủ bản lĩnh để chạy ở các vị trí dẫn đầu :(:(:( Tiếc cho Ferrari quá đi mất :mad:

Muh hôm nay chú Kimi cũng hên quá mức, ngay ở khúc cua đầu đã có tai nạn, lộn xộn để chú ấy nhảy lên ngay vị trí 10 rùi :D

Alonso thì em công nhận ổn định thật, nhưng chú ấy lái cứ thiếu lửa thế nào ấy[&:]

Hạng C
20/2/04
881
0
18
VietNam

Đúng là tiếc hùi hụi bác Mưa lớn ạ, nhưng chú Alonso chạy thế là ổn quá rồi...

Hạng B2
20/5/05
191
0
0

Quả đấy mà Alonso húc vào Massa thì Schumi ung dung về nhất rồi :D

Hạng D
15/8/04
1.219
0
36

Tiếc quá :D

Em chỉ thấy Alonso thiếu lửa vì lúc chú ấy bị dẫn trước thì ko thấy chú ấy có dấu hiệu tấn công mạnh bạo gì cả :D

Nếu em nghe ko nhầm thì hình như lúc đấy bác gì bình luận trên VTC nói là "Ko biết Massa có cố ý ko?" [8D] (chả là lúc đấy StarSport đang phát quảng cáo nên em chạy xuống nhà một tí, tình cờ nghe thấy bác ấy phát biểu vậy. Nghe loáng thoáng ko biết đúng ko.)

Muh em cảm giác xem VTC cực chán, F1 mà ko nghe thấy tiếng động cơ gầm rú tẹo nào cả :( nên mặc dù SS có quảng cáo em vẫn cứ phải xem [:'(]