Hạng C
14/2/05
735
2
18
57
Hà Nội
RE: F1 2006 - Bahrain GP

@heavyrain2408: Năm ngoái VTC không phát StarSport, tôi toàn xem kênh tiếng tàu để có âm thanh từ đường đua và khỏi phải nghe bình luận "củ chuối" của VTC. :D:D

O.S.P.D
18/9/03
763
29
28
51
nơi vừa được thả

Tui thấy Alonso chạy chiến thuật quá chứ.. các bác có xem giải MotorGP tuần trước không, chú Rossi đến vòng cuối mới bứt phá để đoạt về nhất, quá hay :)

Tập Lái
1/8/05
4
0
0
Hanoi, Vietnam

Bác mưa lớn bảo Kimi may là thế nào. Hôm qua chạy ấn tượng nhất là Alonso và Kimi . Các bác thấy Montoya 2 lần bị Button vượt mặt nhưng bám Kimi đến hơn chục vòng có qua được đâu. Thêm nữa là chiến thuật 1 pit của Kimi là cực liều lĩnh nhưng rất hiệu quả đấy.
Còn về mấy bác BLV nhà VTC thì chán quá, em xem đoạn Massa bị lỗi lúc vào cua, rõ ràng là do sử dụng phanh ko tốt mà các bác ý bình luận là động cơ có vấn đề, em chả hiểu thế nào

Hạng C
20/2/04
881
0
18
VietNam

Thế nên năm ngoái em có xem VTC mấy đâu, toàn xem kênh của Tàu thôi. Bác bình luận F1 của VTC còn kém lắm...

Hạng B2
20/5/05
191
0
0

Trích đoạn: heavyrain2408

Em chỉ thấy Alonso thiếu lửa vì lúc chú ấy bị dẫn trước thì ko thấy chú ấy có dấu hiệu tấn công mạnh bạo gì cả :D
Engineers của Alonso có nói là cứ giữ khoảng cách gần với Schumi là được, đợi khi nào Schumi vào pit thì vọt :D

Hạng B2
22/1/06
117
0
0
HN

Các bác cũng pải thông cảm với VTC vì lần đầu bình luận F1 mà, chương trình ô-tô xe máy vẫn chưa hay thì F1 làm sao mà đã hay được. Còn các bác mà nghe được hết trên SS thì còn gì hơn nữa. Mong rằng biên tập viên VTC nên tham khảo cách bình luận các giải F1 trước trên SS để nâng cao chuyên môn, làm sao bằng bình luận bóng đá trên VTC hiện nay là đã OK lắm rùi.
Em xin bổ sung ko pải Alonso thiếu lửa đâu, bác mà xem F1 thằng này vượt lên mà cứ đòi vượt lên theo thì theo cảm tính của bác thôi, thực tế họ còn phụ thuộc vào chiến thuật của toàn đội đấy các bác, tay lái chỉ là 1 phần thôi. Theo em Alonso thắng là do chiến thuật quá hợp lý chứ còn tay lái làm sao địch nỗi tay lái già dặn Shumi.

em tuy là phan của Ferrari dưng mà cgũng phải lên tiếng bênh Fonzo 1 phát...bác cadillacfan chắc còn nhớ Imola nắm ngoái chứ nhỉ...lúc đó Schumi vượt qua Button cái 1 dưng mà chịu không qua nổi Fonzo đó bác...mặc dù khi đó chiếc Ferrari mạnh hơn hẳn chiếc Renault...em là em ứ dám coi thường Fonzo đâu...:D

Hạng D
15/8/04
1.219
0
36

Em cũng phải xem StarSport Muh các bác nối âm thanh ra dàn hifi ấy, bật thật to lên. Nghe phê kinh khủng luôn
Nhất là tiếng động cơ với nhạc F1 của SS thì thôi rồi [8D]

Nghe bọn SS bình luận nhiều lúc cũng buồn cười lắm. Muh hôm qua hình như chú Fisi có chửi thề lúc xe bị hỏng thì phảii :D Em để ý là xe của chú Fisi cực kỳ hay hỏng mà xe chú Alonso chẳng bao giờ bị sao cả. Hay Renault vác chú Fisi ra làm thử nghiệm các bác nhỉ [8D][8D]