Hạng B2
8/3/12
141
5
18
Xe em đang đậu ở trước nhà sát bên 1 công ty lớn trên đường Nguyễn Văn Thủ Q1 có bảo vệ canh gác cẩn mật. Ban đầu định đậu trong cty mà full chỗ rồi nên họ chỉ đậu qua nhà kế bên. Em nghĩ là nó sẽ canh xe giúp mình, mà hôm đó trời mưa nên mấy chú trốn vô cty trơn trụi, thế là chỉ để ý được cái gương bên trái, còn cái bên phải bị khuất tầm mắt nên đã tạo cơ hội cho kẻ gian kẹp nách gương chiếu hậu của em, cắt luôn cáp giữ gương
, phải nói là chúng khá liều, lợi dụng trời mưa to để thực hiện. Lúc đậu xe thì e cũng chẳng có thẻ xe, ra vô chỗ đó mấy lần cũng chẳng tốn tiền xe gì cho bảo vệ.. thấy mấy ảnh hoảng hốt cũng tội nghiệp, may là bảo hiểm của Euro Auto có hỗ trợ mất cắp được 1 lần nên em cũng chẳng làm khó gì ai, cứ xem như của đó đi thay người, xả xui cho em thời gian gần đây. Thế là tổng chi phí hỗ trợ cho bảo hiểm là 3T5 thay vì tốn gần 30 chai để mua lại cái gương mới. Em thì em quyết không bao giờ chuộc lại hàng đã mất, làm vậy là tiếp tay cho tụi nó đi ăn cắp tiếp ngoài ra e cũng chẳng muốn rước cái xui về nữa :D. Em muốn nhắc nhở các bác nào đi xe xịn xịn nhớ bảo vệ tài sản mình kĩ lưỡng, không thôi bay mất 30chai ức chế lắm.. Xe em là 328i giá vậy ko biết đi series 6,7 là bao nhiêu nữa.

Cắt luôn cáp...

1 vài pics nhan sắc em nó lúc toàn vẹn

rất bụi

Last edited by a moderator:
Hạng B2
13/5/13
368
709
93
Chắc bọn hãng đi mua lại hàng mất cắp quá, giá chắc rẻ hơn bình thường vì là mối quen

Hạng B2
4/6/13
194
1
18
36
Thời buổi trộm cắp đầy đường, anh em đi xe cẩn thận :mad:

Hạng C
20/12/07
849
882
93
35
Series 7 thì em không biết chứ Series 6 riêng mặt gương một bên đã là 15-19 chai rùi @@