Tập Lái
20/12/13
41
2
8
33
Em vừa lấy chiếc F30 được 2 tuần, hôm nay lấy em nó đi dạo vòng vòng thì phát hiện ra khi bấm kèng xe thì nghe tiếng tạch tạch của rờ le nằm bên ghế phụ, như vậy là bình thường phải không các bác. Vì em đi nhiều xe khác thi khi bấm kèng em không nghe tiếng tạch tạch của rờ le:(

Tập Lái
20/12/13
41
2
8
33
moonriver nói:
Mang vào hãng kiểm tra đi bác, xe bảo hành 2 năm mà!

Mình cũng có hỏi hãng, thì hãng nói bình thường nhưng mình thấy lạ nên muốn nhờ anh em diễn đàn góp ý kiến.

Hạng C
23/12/13
514
527
93
Xe chạy ngon không bác. Mình thì 1 tháng nữa mới lấy xe. Hôm trước đồng chí Sale cho chạy thử 1 vòng Saigon thì thấy hài lòng lắm. Xe êm, không ồn, dàn âm thanh cũng khá ngon. Không biết bác chạy 2 tuần rồi thì cảm nhận thế nào.

Hạng B2
9/12/12
413
7
18
khi chạy , bác cứ mở nhạc thiệt to vào là sẽ ko nghe tiếng tạch nữa

Hạng B2
12/6/11
467
13
28
47
lúc trước đi e90 mình cũng nghe tạch tạch khi bấm còi này.thay cũng lạ.nhung qua f30 thì ko thấy vụ này nữa. ko biết sao bmw lại để tiếng khó nghe này.

Tập Lái
20/12/13
41
2
8
33
tun6 nói:
lúc trước đi e90 mình cũng nghe tạch tạch khi bấm còi này.thay cũng lạ.nhung qua f30 thì ko thấy vụ này nữa. ko biết sao bmw lại để tiếng khó nghe này.
Vậy là xe bác không có nge tiếng tạch tạch hả. Như vậy là tùy chiếc hay sao mấy bác:(có cách nào để nó không nge tiếng đó ngoài mở nhạc không ta:(

Hạng B2
9/12/12
413
7
18
justinlala nói:
tun6 nói:
Vậy là xe bác không có nge tiếng tạch tạch hả. Như vậy là tùy chiếc hay sao mấy bác:(có cách nào để nó không nge tiếng đó ngoài mở nhạc không ta:(
có đó bác . Khi chạy bác hạ hết 4 kiếng xuống đảm bảo là ko nghe nữa :D

Tập Lái
20/12/13
41
2
8
33
Lưu Hạ nói:
justinlala nói:
tun6 nói:
có đó bác . Khi chạy bác hạ hết 4 kiếng xuống đảm bảo là ko nghe nữa :D
Xe bác cũng bị vậy phải không, không biết hãng chĩnh dc không bác