Hạng B2
21/12/05
260
194
58
Lúc đầu em chạy MT, sau thì AT sướng quá, giờ quay lại MT thì thấy AT chán quá, MT phê lòi.

Tóm lại em vote AT nếu xe vợ chạy chung. Nếu có xe riêng chồng vợ thì không bao giờ em mua AT cho em

Không phải vì giới tính gì cả nhưng chạy xe không chỉ là di chuyển, lái xe xe là phải đã

Hạng F
29/10/16
11.615
22.407
113
Pháp
Lúc đầu em chạy MT, sau thì AT sướng quá, giờ quay lại MT thì thấy AT chán quá, MT phê lòi.

Tóm lại em vote AT nếu xe vợ chạy chung. Nếu có xe riêng chồng vợ thì không bao giờ em mua AT cho em

Không phải vì giới tính gì cả nhưng chạy xe không chỉ là di chuyển, lái xe xe là phải đã
Nói đúng nhất là Robotic hay Robotique, nó cũng là tự động khác với Automatic/Automatique, không những điều khiển bằng computer mà còn có thể chạy và đổi qua số tay (tức là vẩn đổi số được như xe MT) không cần chân côn mà thôi, kéo trên xa lộ là khỏi chê

Hộp số tự động, không có số

Và có số để kéo remorque hay lên dốc núi, xuống đèo rất tiện

Hộp kiểu nầy em rất thích so với hộp số trên

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...

MT+1

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
Nói đúng nhất là Robotic hay Robotique, nó cũng là tự động khác với Automatic/Automatique, không những điều khiển bằng computer mà còn có thể chạy và đổi qua số tay (tức là vẩn đổi số được như xe MT) không cần chân côn mà thôi, kéo trên xa lộ là khỏi chê

Hộp số tự động, không có số

Và có số để kéo remorque hay lên dốc núi, xuống đèo rất tiện

Hộp kiểu nầy em rất thích so với hộp số trên
Chuẩn, AT đã học hỏi MT để sống chung.
MT+1, AT+1.