Hạng F
29/10/16
11.500
21.747
113
Pháp
Tôi chọn AT nhưng phải có số (robotics) tức là vẩn đổi số theo ý của mình, chứ tự động 100% quả thật là chán

hoàn toàn tự động ....

Hộp số nầy là tôi khong thích thà số sàn

tệ lắm là hộp nầy

Hộp mà em yêu thích nhất

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: dawmgoodman
Hạng F
29/10/16
11.500
21.747
113
Pháp
EM chạy SG vẫn thích MT và đang chạy MT, bị tụi bạn chạy AT chửi khùng hoài (nhưng nghe riết quen :D)
Nhưng kiểu hộp

Là MT và AT ..... coi như không có côn, chạy trong thành phố thì để chế độ AT, còn ra cao tốc thì MT mới đã

• Like
Hạng D
30/10/12
3.965
2.684
113
Tin buồn là thím lập nên thớt này đã bán hết xe và hiện giờ đang đi xe đạp...kaka

• Like
Hạng F
29/10/16
11.500
21.747
113
Pháp
Tin buồn là thím lập nên thớt này đã bán hết xe và hiện giờ đang đi xe đạp...kaka
Nhưng em lại không ở và xữ dụng ở VN bác ạ. em chỉ cho ý kiến, và em hy vọng là cũng đi bộ chứ không đi xe đạp để cho sức khoẻ ạ, vì thú thật hàng ngày em đi về mất chừng sơ sơ trăm cây số so với mister bean. em biết nhiêu dẩn đó,
Thứ nửa em lập theat nầy để các bạn nào có xe trong tập đoàn VW cò chuyện cần hỏi, hiểu biết thêm, và sửa những gì VW bị thường xuyên.... không vụ lợi, thừ hai em không phải là BD ngay cả Gay .. và em cũng có súng nước bắn tứ tung, từ "thím" thì bác có thể post lộn rồi đó. Em hy vọng là những bài hỏi trong theart nầy đúng chuẩn chứ không phải bôi bác nhau, trong trường hợp sai quấy em sẽ xin lỗi trên diển đàn và rút lại những gì em viết sai hay cho ý kiến sai , cám ơn bác nhiều lắm

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
Nhưng em lại không ở và xữ dụng ở VN bác ạ. em chỉ cho ý kiến, và em hy vọng là cũng đi bộ chứ không đi xe đạp để cho sức khoẻ ạ, vì thú thật hàng ngày em đi về mất chừng sơ sơ trăm cây số so với mister bean. em biết nhiêu dẩn đó,
Thứ nửa em lập theat nầy để các bạn nào có xe trong tập đoàn VW cò chuyện cần hỏi, hiểu biết thêm, và sửa những gì VW bị thường xuyên.... không vụ lợi, thừ hai em không phải là BD ngay cả Gay .. và em cũng có súng nước bắn tứ tung, từ "thím" thì bác có thể post lộn rồi đó. Em hy vọng là những bài hỏi trong theart nầy đúng chuẩn chứ không phải bôi bác nhau, trong trường hợp sai quấy em sẽ xin lỗi trên diển đàn và rút lại những gì em viết sai hay cho ý kiến sai , cám ơn bác nhiều lắm
Bác nhầm rồi, tay Bean đậu này định trêu em đó. Hắn dở người lắm, kệ đi...Mà chửi hắn cũng được, hehe.

Hạng F
14/9/04
9.900
26.956
113
Q3
Đây là e Cap AT lot cống ( trc nhà e, bác dawn nhớ kg ) tx nữ AT đạp ầm ĩ khg lên nỗi. E phải xài chiu mới thoát

tx nữ xấu quá hic, phải dc tí là có contact share ae rùi kkkk

MT là 1phút thoát ngay

[FAQ] Em đang lưỡng lự hộp số AT và MT.
[FAQ] Em đang lưỡng lự hộp số AT và MT.

Hạng F
29/10/16
11.500
21.747
113
Pháp
Đây là e Cap AT lot cống ( trc nhà e, bác dawn nhớ kg ) tx nữ AT đạp ầm ĩ khg lên nỗi. E phải xài chiu mới thoát

MT là 1phút thoát ngay

View attachment 804944 View attachment 804945
qua số tay,không thôi lót bao gạo trước bánh động để có ma sát nhiều hơn, tx nữ xấu với bác nhưng đẹp với người khác thì siu :p:p:p:p:p các tay bị bùn tuyết thường chơi chiu nầy, vậy bác chơi chiu nào

Hạng B2
25/8/16
374
320
63

Corolla95 vẫn không tự động chuyển tiền còn lại như đã hứa đễ tôi chuyển cho quỷ từ thiện của Otosaigon vậy ?

View attachment 804944 View attachment 804945

• Like
Reactions: marble nghean