Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
22/2/09
217
94
28
dangthu nói:
@ Oldman, vậy tốt nhất bác ra sửa đỡ nhức đầu bác ạ, bác sửa trong hãng mà bắt tay với bọn người xấu thì bác đâu có tốt, em nói thật bác đừng buồn. Vì theo em biết bên ngoài hãng có nhiều chỗ sửa cũng tốt và giá cả cũng hợp lý
Em không hề buồn và em vẫn làm vậy bác ạ. Vì em biết mỗi người có 1 quan điểm riêng nên như em đã nói ở trên là em dừng và không muốn tranh luận tiếp. Cám ơn bác.

Hạng B1
1/4/13
58
1
0
Trong hang Neu lam that Tinh va Huong luong theo Che do lay gi ma song ...do la o Viet nam ..con o Ben Nuoc Ngoai Thi Khac Cong Viec Ho can hon la dong luong ho duoc huong ..Neu Nhu luong duoc Tra cao Thi Ho dau can phai co Nhung suy nghi Nhu zay ...o Viet nam cu lam cho nay bi Mang Tieng Thi nghi Viec ,qua cho Khac ma lam Khong can Viec gi phai leThuoc vao Nguoi Chu Tra luong cho Minh ...

Hạng D
8/2/11
1.915
23
38
Uocmoxehoi nói:
Trong hang Neu lam that Tinh va Huong luong theo Che do lay gi ma song ...do la o Viet nam ..con o Ben Nuoc Ngoai Thi Khac Cong Viec Ho can hon la dong luong ho duoc huong ..Neu Nhu luong duoc Tra cao Thi Ho dau can phai co Nhung suy nghi Nhu zay ...o Viet nam cu lam cho nay bi Mang Tieng Thi nghi Viec ,qua cho Khac ma lam Khong can Viec gi phai leThuoc vao Nguoi Chu Tra luong cho Minh ...

Nói như bác thì giống như "nghèo được quyền ăn cắp" hả?

Hạng D
13/7/12
3.442
7.245
113
dangthu nói:
Nói như bác thì giống như "nghèo được quyền ăn cắp" hả?
Vốt ka chông ông bạn già!
Theo dõi mấy bài thấy ông bạn già còm rất chí lý!
Nhiều người cứ mở miệng ra là chê đất nước này, xã hội này thế này thế khác, nhưng chính những hành động kiểu này lại làm cho xã hội càng thêm tệ hại.
Em nói thẳng! Những người có mặt trên diễn đàn này hầu hết có học thức, có trình độ, có thể nói là thuộc tầng lớp trụ cột của xã hội ngày nay mà lại có những hành động và suy nghĩ như vậy thì làm sao làm cho xã hội tốt đẹp lên được?
Làm sao cho con cháu học tập? hay đang đóng góp làm cho con cháu, tầng lớp kế cận sau này cũng như vậy luôn? Chẳng biết những người suy nghĩ và hành động như vậy sẽ dạy con cháu họ như thế nào đây?
Haizzzzzzz!

Hạng D
5/11/05
1.683
17
38
55
Đà Lạt-HCM
mail.yahoo.com
Lâu ko vào đọc thấy anh em commt nhiều ý kiến quá. Thực ra các bác bên hãng Ford cũng nên thông cảm cho chủ xe khi mất phụ tùng ( dù ko biết chắc nơi nào..) nhưng ai mà chẳng xót. Còn các anh em cũng nên thông cảm cho xedap cũng như các anh em dv đều nhiệt tình hết mình phục vụ các bác, tuy còn một số vấn đề chưa đạt, thỏa mãn tại xưởng DV.
Qua vụ việc này thì bữa mình hỏi chú thợ máy: mất bao lâu để tháo cây láp ESC thì đc trả lời :15 phút
thì các bác tự tính xem khả năng mất lúc nào nhé.
Còn sự việc như của bác oldman hp1973 như nói trên thì mình ko bàn ( dù mình từng bị trong SAMCO) nhưng đối với các cơ sở bảo dưỡng bên ngoài làm ăn có trách nhiệm thì chú thợ đó sẽ bị đuổi việc đó.

Hạng F
8/8/06
6.454
20.805
113
40
Em nghĩ sự tranh luận nên kết thúc ỡ đây, đến khi nào mọi việc sáng tỏ sẽ được thông tin đến các bác, CÒn bây giờ cũng chỉ là sự phoản đoán và nghi vấn.

Status
Không mở trả lời sau này.