Hạng D
10/10/12
1.017
5
38
em thấy làm đơn giản thôi đừng rờm rà quá nó mất tính thiện nguyện ạ!

13/7/12
1.268
112
63
HayvaDep nói:
em thấy làm đơn giản thôi đừng rờm rà quá nó mất tính thiện nguyện ạ!
Để có kết quả thiện nguyện ngày hôm nay,FFC đã phải trải qua Challenger thật sự cam go,vất vả với đầy đủ các cung bậc của cảm xúc...như bác Xe đã nói rồi đấy,theo em lam đại tiệc là hoàn toàn xứng đáng.

13/7/12
1.268
112
63
xe_online nói:
Chương trình em sơ bộ : 1- Đối tượng : tất cả các thành viên FFC+ thành viên ngoài FFC/bạn bè, người thân của các thành viên FFC ủng hộ vật chất, tinh thần cho Chương trình.2- Trình chiếu hình ảnh, video clip quá trình thực hiện Video tham gia thi đấu từ khi khảo sát đến thực hiện phim chính.3- Trình chiếu các hình ảnh, video clip từng căn nhà đã xây dựng từ khảo sát đến bàn giao-trao tặng.4- Tri ân và tặng quà các thành viên tiêu biểu của Chương trình.... 
Theo em,một nhân tố quan trọng không thể thiếu là Hội Esc Team Hà Nội,đề nghị bác Phan lo việc mời các bác ấy vào dự để FFC có dịp tri ân chính thức ạ.

Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
Người Xây dựng nói:
Theo em,một nhân tố quan trọng không thể thiếu là Hội Esc Team Hà Nội,đề nghị bác Phan lo việc mời các bác ấy vào dự để FFC có dịp tri ân chính thức ạ.

Làm sao mà thiếu Esc Team được chứ bác Dựng! Anh em ngoài đó giúp chúng ta nhiều lắm đấy!

Hạng B2
12/2/13
380
221
43
huyluong nói:
Quá hay. Nếu có điều kiện cho những người được tặng nhà tham dự chung vui luôn.
Em thấy ý kiến của bác Huy Luong rất hay ! BTC xem xét xem thế nào ạ.