Hạng B2
5/3/12
439
243
43
tp vinh
Ok bác, từ từ em tính.
p/s: nhìn cái móc cứu hộ là em thích rồi. giá thơm không bác?
Đi TEM thì sướng nhiều cái nhưng cũng có cái khổ là mình đi đâu,dừng đâu...dù chỉ là chốc lát thì bạn bè ,người thân đều nhận ra :3dandap:

• Like
Reactions: maisau
Tập Lái
25/2/16
8
4
3
43
Có thể xe Bác bị mất nguồn cấp điện choTAPLO: nếu trên bảng taplo ko hiển đèn nào cả thì có thể đứt cầu chỉ hoặc hỏng ở ổ khóa điện !Nếu có một vài đèn sáng thì khả năng cao là taplo die hoặc đứt dây vào giắc cắm taplo
Bác Danca oi bac co the chi em chi tiet cach khac phuc ko. Cam on bac rat nhieu

Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
Tempra đi có ồn và ổn lắm không bác, em đang xúi ông bạn cq, và cũng có cơ hội trải nghiệm. Lỡ nó mà ho lao, cà chớn cà cháo hoài thì em bị vạ.:)

Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
Nguyên văn bởi danca by otoxuyenviet
E là người đã dùng fiattempra và ăn ngủ cùng e ý khá nhiều,loại xe này nếu bác là thợ thì nên dùng nó,có thể khẳng định trong tầm tiền thì tem chạy sướng nhất,tuy nhiên nếu bác amater về kỹ thuật thì sẽ vất vả vì nó,và nếu bác là người yêu xe cộ đến mức đam mê thì dùng nó 1 thời gian bác có thể mở được gara vì trình của bác sẽ lên nhanh lắm!
Thế này thì nguy cấp quá.

• Like
Reactions: shop_ngocdiem
Tập Lái
25/6/14
15
32
13
44
TT Củ Chi- TPHCM
haha, ông anh "maisau" phát biểu nhiều cái chí lý lắm nhe, tuy nhiên, xe dzin, xe cứng thì ko đến nổi nào. Đúng là có nhiều ý kiến "í ẹ" về mấy em Fiat, nhưng theo em thì tùy xe ạ. Thanks mấy a.e, có offline, mình xin 1 vé.

• Like
Reactions: LA PHONG and maisau