Hạng D
3/7/12
3.008
1.768
113
citta nói:
Fi được cái thương hiệu hơn Kia và Cruze
Chưa bàn về thương hiệu, nếu có 600 chai (gồm cả thuế, phí) thì chỉ mua được Fi 4 cửa số tự động cho bà cả cùng chạy. Còn Cruze Việt Nam (xe Mỹ gốc Hàn) thì chỉ mua được em Curze LS 1.6 số sàn động cơ loại cũ, còn muốn có số tự động LTZ thì thêm hơn 100 triệu nữa trong tình hình KT hiện nay thì hơi căng. Hơn nữa Fi được trang bị nhiều tính năng về an toàn như ABS, khởi hành ngang dốc......... dù sao đi cũng yên tâm.

5/7/12
1.083
6
38
Hule nói:
citta nói:
Chưa bàn về thương hiệu, nếu có 600 chai (gồm cả thuế, phí) thì chỉ mua được Fi 4 cửa số tự động cho bà cả cùng chạy. Còn Cruze Việt Nam (xe Mỹ gốc Hàn) thì chỉ mua được em Curze LS 1.6 số sàn động cơ loại cũ, còn muốn có số tự động LTZ thì thêm hơn 100 triệu nữa trong tình hình KT hiện nay thì hơi căng. Hơn nữa Fi được trang bị nhiều tính năng về an toàn như ABS, khởi hành ngang dốc......... dù sao đi cũng yên tâm.
bác mà qua box Rê Em nói nhứ thế là mấy bác ấy ứ chịu đâu. Cruze là xe Mỹ nhé bác =))

Hạng C
31/7/12
149
8
18
Mr Quách Bạch Long nói:
Hule nói:
citta nói:
bác mà qua box Rê Em nói nhứ thế là mấy bác ấy ứ chịu đâu. Cruze là xe Mỹ nhé bác =))

Dạo này chú chịu khó qua bóc Phò nhỉ, anh hứa ko chứi chú là đồ con lơn nữa, xổng trại Trại Trâu Quỳ dạo này lâu quá, khi nào vào trại anh đến thăm nhóe.,

chào chú
Thân ái và quyết thắng

Guest
20/10/09
155
0
16
Sài gòn
@Hule : Mấy hình này mình chụp ngay chổ nhà hàng Cà Ná, lúc đi Nha Trang.
@Cudung : Nói chung mình "rất hài lòng" với chiếc Fi này, cảm giác lái rất đầm, tăng tốc tốt, chỉ tiếc là bánh sau không phải thắng đĩa.
@Đầu bạc : Gắn cái này phải khoan 4 lổ trên nóc đó bác ạ.

Hạng D
3/7/12
3.008
1.768
113
Mc Queen nói:
@Hule : Mấy hình này mình chụp ngay chổ nhà hàng Cà Ná, lúc đi Nha Trang.
@Cudung : Nói chung mình "rất hài lòng" với chiếc Fi này, cảm giác lái rất đầm, tăng tốc tốt, chỉ tiếc là bánh sau không phải thắng đĩa.
@Đầu bạc : Gắn cái này phải khoan 4 lổ trên nóc đó bác ạ.

Bác vẫn hài lòng là tốt rồi.

Tập Lái
12/9/12
13
0
3
Có 2 bác này thớt lại thêm phần sinh động
Xe_chuong_ga nói:
He he, bác Quách với bác Gừng coi vậy mà quí nhau ra phết....

Hạng B2
17/2/12
301
15
18
45
Xì Gòn
E mới làm một chuyến 3000km vòng các tỉnh miền trung, vòng vòng đường 9 nam Lào thăm chiến trường xưa, đến cửa khẩu Lao Bảo... về đến Sài Gòn bấm đồng hồ (trước lúc xuất phát em có bấm 1 cái):
chính xác 6,1l/100km không biết có được không các bác.
Đường miền trung thì đèo dốc nhiều. lượt đi : đường HCM, lươt về : đường 1. Nếu không bị kẹt gần 2,5h ở trảng bom và 1 lần xe dừng mở máy lạnh cho F1 ngủ mất 3 tiếng thì có nhẻ sẽ đở hơn