Hạng D
3/7/12
3.008
1.768
113
cudung nói:
E mới làm một chuyến 3000km vòng các tỉnh miền trung, vòng vòng đường 9 nam Lào thăm chiến trường xưa, đến cửa khẩu Lao Bảo... về đến Sài Gòn bấm đồng hồ (trước lúc xuất phát em có bấm 1 cái):
chính xác 6,1l/100km không biết có được không các bác.
Đường miền trung thì đèo dốc nhiều. lượt đi : đường HCM, lươt về : đường 1. Nếu không bị kẹt gần 2,5h ở trảng bom và 1 lần xe dừng mở máy lạnh cho F1 ngủ mất 3 tiếng thì có nhẻ sẽ đở hơn
Bác đi vậy là quá tài rồi, theo nhà sản xuất là 5.9 l/100km. ngang ngữa với bác.

Hạng B2
17/2/12
301
15
18
45
Xì Gòn
Em da tung thu tren cao toc trung luong. Truoc khi len cao toc em re set lai dong ho. Vua xong cao toc em bam dong ho xem: 5,1l/100km. Het hon... Co khi nao cai dong ho bi hu. Luc chay tren cao toc co nhung doan chay tron em co ve N, nhung thuc long ma noi thi ket qua nay ngoai mong doi cua e. Co bac nao dem vo len trung luong thu tinh trzng uong xang chua? Chia se voi e di...

Hạng D
31/3/10
1.003
417
83
Bác liều thật
cudung nói:
Em da tung thu tren cao toc trung luong. Truoc khi len cao toc em re set lai dong ho. Vua xong cao toc em bam dong ho xem: 5,1l/100km. Het hon... Co khi nao cai dong ho bi hu. Luc chay tren cao toc co nhung doan <span style=""color: #ff0000;"">chay tron em co ve N</span>, nhung thuc long ma noi thi ket qua nay ngoai mong doi cua e. Co bac nao dem vo len trung luong thu tinh trzng uong xang chua? Chia se voi e di...

5/7/12
1.083
6
38
Hule nói:
cudung nói:
E mới làm một chuyến 3000km vòng các tỉnh miền trung, vòng vòng đường 9 nam Lào thăm chiến trường xưa, đến cửa khẩu Lao Bảo... về đến Sài Gòn bấm đồng hồ (trước lúc xuất phát em có bấm 1 cái):
Đường miền trung thì đèo dốc nhiều. lượt đi : đường HCM, lươt về : đường 1. Nếu không bị kẹt gần 2,5h ở trảng bom và 1 lần xe dừng mở máy lạnh cho F1 ngủ mất 3 tiếng thì có nhẻ sẽ đở hơn
Bác đi vậy là quá tài rồi, theo nhà sản xuất là 5.9 l/100km. ngang ngữa với bác.
xe em đi VT về 283km có thể tạm gọi là đường hỗn hợp ( 5 người lớn + 1 trẻ em)mà nó báo 6.7l/100 km nè. Xe em có dung tích xi lanh là 1.8 mà hổng phải của Ford. Nên động cơ 1.6 vậy cũng bình thường thoai :D

Tập Lái
13/9/12
13
0
0
An Đô Ford
vnford.com
Re:NÀNG FIESTA S, VỢ 2 CỦA E ĐÂY NÈ.

curoi nói:
cudung nói:
Cám ơn mấy bác nhìu. Mình có rất nhiều hình của e nó hôm nào rảnh mình sẽ úp lên khoe với mấy bác cho vui. lần đầu tiên cưới vợ 2 nên rất fấn chấn. mấy bác ủng hộ cùng giao lưu với E cho dui...

Vợ mới lúc nào chẵng vậy, Fi ét cụt đuôi thì rất tê chẵng có chỗ chê trừ ai không thích
em vote cho bác 1 phiếu, trừ ai ko thích fiesta, chứ đi và cảm nhận độ chắc và đầm của xe thì rất là tê khỏi phải chê

Tập Lái
8/2/12
10
0
1
31
Re:NÀNG FIESTA S, VỢ 2 CỦA E ĐÂY NÈ.

Ford tiết kiệm xăng thật. Nếu đi đường dài đợt trước e cũng đã đo và được kiểm nghiệm

Hạng C
10/8/12
515
46
28
Mr Quách Bạch Long nói:
Hule nói:
cudung nói:
xe em đi VT về 283km có thể tạm gọi là đường hỗn hợp ( 5 người lớn + 1 trẻ em)mà nó báo 6.7l/100 km nè. Xe em có dung tích xi lanh là 1.8 mà hổng phải của Ford. Nên động cơ 1.6 vậy cũng bình thường thoai :D
Xe em đi VT về 283km có thể tạm gọi là đường hỗn hợp (1 đàn ông + 1 đàn bà)mà nó báo 2.5L/100 km nè. xe em có dung tích xi lanh là 0.1 mà hổng phải bốn bánh. Nên động cơ 1.8 vậy cũng quá ghê gớm luôn :D:D

Last edited by a moderator:
Hạng C
10/8/12
515
46
28
không bác, vẫn chạy bằng xăng. chỉ có đồng hồ báo 2,5l/100km là chạy bằng cơm thôi (vợ em trả tiền xăng nên báo em biết). :D:D

Hạng B2
17/2/12
301
15
18
45
Xì Gòn
Thì mình cũng chỉ mong bằng anh bằng em thôi. Hướng tới kỳ vọng hơn được một ít ae là dui rồi ... hihihi
Ừ mà bác quách Bạch Long đi xe gì vậy. civic hay ảltis vậy bác? số sàn hat tđ vậy bác?
Mr Quách Bạch Long nói:
Hule nói:
cudung nói: