Tư Vấn Chia Sẻ film cách nhiệt

Hạng B2
25/2/09
172
0
0
Re: RE: film cách nhiệt

Em cũng chưa biết chênh lệch về giá có nhiều không. Giả sử dán một chiếc Altis đi, các bác cho em xem Vkool, Llumar, hay 3m giá thế nào?

Hạng B2
6/9/08
137
0
0
54
Cty TNHH DV Trà Giang

Các chỗ khác thì như thế nào em chẳng biết, chứ Trà Giang thì xe 4 chỗ và xe 7 chỗ bằng nhau bác ạh!

Trà Giang hiện đang discount 20% đến 16/6/2009 nhân dịp khai trương phòng lắp đặt tiêu chuẩn đấy bác ạh! bác có thể tham khảo tại www.danphimcachnhiet.com

Hạng D
27/4/09
1.030
22
0
35

sao đã vậy bác, 7 chỗ nhiều kính hơn 4 chỗ mà bác

Hạng D
27/4/09
1.030
22
0
35

bthuy nói:
Mình hỗ trợ thêm cho 7 bác ạh! Đưa lợi ích của khách hàng lên hàng đầu mà!

em biết bác muộn quá, nếu không cũng đã thừ film nano của bác rùi:):):)

Hạng B2
6/9/08
137
0
0
54
Cty TNHH DV Trà Giang

madata nói:
bthuy nói:
Mình hỗ trợ thêm cho 7 bác ạh! Đưa lợi ích của khách hàng lên hàng đầu mà!

em biết bác muộn quá, nếu không cũng đã thừ film nano của bác rùi:):):)

Sản phẩm phim công nghệ nano chống nhiệt rất tốt bác ạh! Ngoài ra khi lắp đặt phim cách nhiệt Nano sẽ không bị cản sóng RADIO và GPS nữa đó bác!

Chào bác! Chúc bác vui vẻ!

Hạng D
27/4/09
1.030
22
0
35

Em dán 3M không biết công nghệ gì, nhưng thấy cản nhiệt cũng OK và sóng radio, GPS cũng không thây ảnh hưởng gì cả (hay chưa ảnh hưởng em cũng không biết luôn
)

Hạng B1
17/8/06
73
0
0
46
Hà Nội

laixe nói:
sonBIDV nói:
Nhưng các bác cho em hỏi ngu một chút là nếu dán kính loại phủ kim loại như vậy thì cái ăng ten của cái định vị toàn cầu có dùng được nữa không ạ
Ảnh hưởng khá nhiều đó bác. Không chỉ GPS mà cả radar detctor cũng bắt sóng kém hẳn đi. Cũng vì lý do đó mà từ lúc đổi xe em chưa dán V-Kool như những xe trước. Định làm quả phim gốm Huper Optik. Ra Con Rồng Đỏ hỏi thì được báo giá 5.6 triệu (Me bị đắt hơn xe khác 400 nghìn vì dán khó hơn). Hôm nay đi qua Láng Hạ thấy Huper Optik có đại lý độc quyền mới (thay Con Rồng Đỏ), vào hỏi thì gói cao nhất (có kính lái lạoi 70%) là 8.9 triệu, miễn mặc cả :D. Sao đắt thế nhở?

E trả lời cho bác nhé.
E vừa làm chuột bạch vụ Huper Optik của CRD. Total: 5.5tr (kính lái là loại xịn nhất - Klarr thì phải, rất trong, mới nhất, kính hậu là loại cao cấp thứ 2, nếu không thì chỉ có 5tr thôi).
Hôm trc hỏi AutoClub ỏ Láng Hạ thì nếu chọn loại phim như ở CRD thì mất 7.9tr ko mặc cả, được Khuyến mại 300.000 tiền thay dầu, 500.000 tiền dọn nội thất và 1 cái gì nữa em ko nhớ nhưng total là 1.2tr thì phải.
Nhận xét: Kính lái khá là trong (nhìn thoáng từ trong thì ko biết là dán phim).
Nhìn từ trong ra OK, nhìn từ ngoài vào thì tối hơn hẳn lúc chưa dán.
Mỗi tội kính sau của em bây giờ buổi tối chạy bị tách thành nhiều lớp, đèn chiếu vào bị tách ra (kính sau có phần lưới sấy kính). Ko biết liệu có hết ko?
Cảm nhận về nhiệt độ trong xe: Mát nhanh hơn, tuy nhiên nếu trời nắng thì sờ vào vô lăng vẫn rất nóng.
Giảm được độ rát rất nhiều (cái này vợ em nói vì xe này vợ em đi là chính), khác hẳn lúc chưa dán.
Lý do rẻ hơn: theo em, lúc trước CRD là NPP của Hyper, sau này bị cắt, chuyển sang Autoclub nên bg nó làm rẻ hơn để phá giá cho vui...
Hyper thì khả năng chưa có phim của Tàu, nên e mới dán. Chứ 3M thì có mà đầy.

VIP CARD MEMBER
13/10/09
1.329
51
48
Gò vấp, HCMC

Em mới dán film cách nhiệt cho con Santa FE của em toàn bộ bằng loại Destiny Silver 70 thiệt hại hết 8 Chai, để chúa nhật đua một chuyến về miền tây thử

Hạng F
8/12/09
6.044
1.066
113
66
Sài Gòn

Các bác thử tham khảo của N-Protec xem sao nhé! Tôi mới dán hiện đang khuyến mãi 500,000 và giảm thêm 10% cho thành viên OS.
WUS