Hạng B2
20/3/07
277
1
18
53
RE: Focus down giá - Sao chẳng ai mặn mà?

em điền hộ bác nhé rồi biến luôn :D
Focus 1.6MT: hết hàng
Focus 1.8MT, AT: hàng hết
Focus 2.0Mt, AT: xem thông báo ở trển

Trích đoạn: bexitrum

Cuối cùng vẫn chưa ai cho cái giá nào cả
Focus 1.6MT
Focus 1.8MT, AT
Focus 2.0Mt, AT
BÁc nào là sale Ford điền hộ vào cho bà con khỏi cãi nhau

Hạng F
8/8/06
6.456
20.981
113
40

Trích đoạn: manhcuong

Em cũng chẳng biết có chính xác 100% hay không, chỉ thấy sale báo giá đời 2008 là vậy. Nói thật, nó down thế em còn đang lưỡng lự (Ăn xăng, phụ tùng đắt, bán lại mất giá dữ quá!), nó mà không down chắc em vẫy tay chào lần đầu và cũng là lần cuối đó bác. Các bác cứ hỏi thông tin này có chính xác không mà làm gì, thời buổi nhập nhèm này người ta không muốn tiết lọ nhiều đâu (để còn bắt gà nữa chứ:D) nếu có hứng thú thì đi đến đại lý mà khảo một chút có hơn không? Đâu mất nhiều thời gian vàng ngọc của các bác. Bản thân em chắc có lẽ không rước FC nên đánh tiếng cho các bác đang chuẩn bị mua FC biết mà biết đường ăn nói với người ta kẻo bị luộc.

Trích đoạn: Xe dap

Focus khuyến mãi 5k là năm SX 2006.Còn hiện tại là 2008 nên không có giảm nhiều bác ợ.
Bác là sale của Ford chắc bác không muốn tin là thế cũng phải thôi.:mad:
Em xin nhắc lại: Em nghe không nhầm, sale báo giá đời 2008 (chứ làm gì có đời 2006 nữa). Đời này có cải tiến chút ít: Lưới tản nhiệt khác với đời 2007....nên xe nhìn cool hơn một chút.
Xe 2.0AT 4 cửa của năm 2006 và 2008 là hoàn toàn giống nhau.Không khác gì hết.Vẫn có Sunroof,có điều khển âm thanh trên trục tay lái...,Body cũng giống nhau,luới tản nhiệt phía trước cũng không thay đổi luôn,Chỉ có khác là năm sản xuất thôi.
Còn Focus 1.8MT va 2.0AT 5D thì mới khác thôi,Loại 1.8MT thì có cái cản mới giống như mấy bấc miêu tả đó.Còn 2.0AT 5D thì cũng có cái cản giống vậy đồng thời không có sunroof, không có ghế lái chỉnh điện và không có điều khiển âm thanh trên trục tay lái.
Cho nên Focus hiện giờ chỉ còn tồn tại hai dòng chính là 1.8MT va 2.0AT 5D thôi.Còn loại 2.0AT mà đời 2008 có Sunroof thì không còn nhiều ,chỉ còn một xe thôi,Bán xong là không ra em này nữa nên có thể nói em này là chiếc Focus có Sunroof cuối cùng.
Lúc trươc có bác Xephaoma va bác nnpbl mua được loại 2.0AT với giá giảm 5k nhưng là năm SX là 2006.Còn hiện tại xe 2006 đã bán hết rồi chi còn năm SX 2008 thôi.

Tập Lái
24/2/08
20
0
0

Sao Esc kô giảm hả các bác ơi

Hạng F
8/8/06
6.456
20.981
113
40

Trích đoạn: ranbeo

Esc cũng có chứ bác.Dòng 3.0 đó đang giảm 3k.Còn 2.3 thì cũng có nhưng mà không nhiều.

Hạng C
1/3/07
856
7
18
TP. Cần Thơ

lâu lắm r mới gặp pác xedap, dạo này khỏe k0 pác? làm ăn tốt k0 pác??? bác có lấy vợ chưa đó, chúc pác 1 năm mới phát tài nhé.

mà với tình hình như thế này thì giá của e Focus 2008 AT 4d còn bao nhiêu v pác?? và con xe của e có lời chưa...????:D:D

Last edited by a moderator:
Tập Lái
24/2/08
20
0
0

Trích đoạn: Xe dap

Trích đoạn: ranbeo

Còn 2.3 thì cũng có nhưng mà không nhiều.
Không nhiều là bao nhiêu bác ơi, em mót quá rồi

Hạng B2
2/4/07
314
3
18
53
Thủ đô Hà Nội

các bác ơi. Thông tin Ford giảm giá có đúng không? Em đi lê la suốt mấy đại lý Ford: Thủ Đô, Thăng Long, v...v... đều nói là Focus 1.8 MT chỉ giảm có 900 Mỹ thôi. Nếu thế thì mua béng Civic 1.8 MT cho nó lành phải không ạ. Em thì kết Focus nếu giá nó giảm 5K, nếu không giảm như thế thì lại yêu mấy anh Nhật lùn vậy. Lạ thật, chứng cổ thì tụt nhanh như ... tụt quần mà giá xe chẳng giảm cho bà con nhờ???

Hạng B2
24/9/06
416
2
18

giảm 5k thì fải gọi là fá giấ chứ ko fải giảm giá nữa :D

Hạng B2
2/4/07
314
3
18
53
Thủ đô Hà Nội

@ bác car 9.0 có thông tin sales Ford nào bán giảm 5K thì bật mí cho anh em với. Đi hỏi xem xe ở các đại lý thấy các em bán hàng nhìn em cứ như vật thể lạ vậy. Thực tình thì em rất khoái form của thằng Focus (hạ gầm, lắp cái cánh gió ở đít xe). Nhưng với giá kia thì anh Civic lùn có vẻ hợp lý hơn (em xem trên web thấy bên Châu Âu giá Focus basic rẻ hơn gần 15% so với Civic, Corolla, v...v...).

Hạng B1
25/2/08
83
0
0
53

Bác ơi, bi giừ Focus lại không giảm được 5 K nữa rùi, do khan xe và thuế nhập khẩu tăng. Hiện tại chỉ còn 1.8 MT, 2.0 AT và Focus 5 cửa, nếu bác có nhu cầu thì PM cho em. Em hỏi lại rùi, down tầm ~ 2K thôi.