Hạng D
8/9/07
3.996
275
83
52
Em thấy Focus cũng được, giá cả phải chăng. Theo thông tin em nhận được (từ sale), giá focus down 5 K so với giá niêm yết trên các dòng. Vậy mà sao vẫn nhiều người đổ xô mua Hon CV, trong các đại lý của Hon lúc nào cũng thấy tấp nập. Có phải vì " tiền nào của nấy" hay vì thương hiệu?

Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà
RE: Focus down giá - Sao chẳng ai mặn mà?

Focus làm gì còn hàng để bác mua? Vưỡn phải đợi như thường bác ợ.
Các bác không thích Ford vì ngại tâm lý đám đông chứ giề? Hãy thử đi rùi thích bác ạ:D:D:D

Hạng D
8/9/07
3.996
275
83
52

Vẫn còn hàng, cuối tháng 3 này suất xưởng( cũng theo lời của 1 sale). Tháng 4 có xe.

Hạng D
14/3/07
2.461
137
113
53
Hội OS CrossFire - CLB TDTT OS

Chẳng hiểu sao em không bỏ được ác cảm xe Mỹ là tốn xăng, nhất là mấy ông xe Ford hay GMC, cứ nghĩ đến cái cảnh xe Ford Falcon ngày xưa to đùng nặng trịch là thấy oải. Chắc nhiều người Việt ta vẫn còn quan niệm như vậy. Em nghĩ thằng Ford nó biết điều này nhưng sao không thấy nó có cách gì để xoá cái ác cảm này nhỉ, đại loại như cho mấy em long leg cưỡi xe xuyên việt cùng các đại gia, quay phim chụp ảnh, cân đong đo đếm xem lượng xăng xe ford tiêu thụ có nhiều hơn lượng bia mấy em và đại gia nhậu trên đường không?:D

Hạng C
1/3/07
856
7
18
TP. Cần Thơ

Trích đoạn: vovinam

Chẳng hiểu sao em không bỏ được ác cảm xe Mỹ là tốn xăng, nhất là mấy ông xe Ford hay GMC, cứ nghĩ đến cái cảnh xe Ford Falcon ngày xưa to đùng nặng trịch là thấy oải. Chắc nhiều người Việt ta vẫn còn quan niệm như vậy. Em nghĩ thằng Ford nó biết điều này nhưng sao không thấy nó có cách gì để xoá cái ác cảm này nhỉ, đại loại như cho mấy em long leg cưỡi xe xuyên việt cùng các đại gia, quay phim chụp ảnh, cân đong đo đếm xem lượng xăng xe ford tiêu thụ có nhiều hơn lượng bia mấy em và đại gia nhậu trên đường không?:D
'

kakaka, Ford mà có tổ chức như pác nói, chắc e xin đăg ký đi cùg pác làm mấy ôg đại gia nhe, để đc ngồi kế long leg... mặc dù e còn đang là tiểu nhị nhưg vẫn cứ mơ làm đại gia với kiều nữ :D:D:D

Hạng B2
25/1/06
137
1
0

Tâm lý cả thôi các bác ạ, bản thân em thấy nó rât ok, đi hoài mà ko thấy vấn đề gì, mà càng đi càng thấy sướng! Tâm lý vẫn hcỉ là tâm lý :)

Hạng D
15/1/08
1.037
3.184
113

Trích đoạn: manhcuong

Em thấy Focus cũng được, giá cả phải chăng. Theo thông tin em nhận được (từ sale), giá focus down 5 K so với giá niêm yết trên các dòng.
5K hay 0.5K vậy bác?

Hạng B2
9/5/07
345
34
28
53

Giả sử có giảm, em cũng không nghĩ đến mức 5k...
Bác nào có thông tin chính thức cho anh em biết đê.

Hạng B1
25/2/08
83
0
0
53

Em đang tìm hiểu về FC nên xác nhận thông tin này là chính xác 100%. Em đã hỏi qua 1 sale, chú ấy bảo tháng 4 giao xe, còn có thể down hơn nữa. Bác nào có hứng với FC thì PM cho em, em cho số điện thoại mà liên lạc với chú sale này.

Hạng B2
25/1/06
137
1
0

giảm 5k thì em nghĩ là cũng đáng để suy nghĩ cho 1 em như Focus đấy chứ, giá đấy cũng long lanh quá chứ